Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

2tears

Junior
Reactions
193
MR
0.000
cái đệt đến hôm pay thì nó block. RIP ><

Sao các đồng chí này hay bị block thế nhỉ.mình thì chỉ sợ ko có tiền mà pay thôi.từ hồi chiến đến h đc hơn 200$.chẳng bao h bị mail hay block gì chỉ tội cùi quá với cả chiến mỗi ryu nên bỏ

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
Sao các đồng chí này hay bị block thế nhỉ.mình thì chỉ sợ ko có tiền mà pay thôi.từ hồi chiến đến h đc hơn 200$.chẳng bao h bị mail hay block gì chỉ tội cùi quá với cả chiến mỗi ryu nên bỏ

mềnh bị lần đầu mà :(
cơ bản thằng này upload ổn định,ko giới hạn lưu trữ,remote tốt nên ko nỡ.
đúng là bỏ thì thương mà vương thì tội :|

kutekute90

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mẹ... Sáng ngủ dậy login vào acc thì "Your account has been blocked" cứ tưởng mình đang mơ... nó là nồi cơm cuối cùng của mình! Chỉ hi vọng vào nó thôi kiếm suất cơm/day mà giờ ra đi ko 1 lí do rồi.... :(( PTU giờ chán quá!!!

uploader113

Senior
Reactions
1,212
MR
0.000
Topic này toàn thấy anh em ca thán bị banned.thằng này nó cho member mới 1 tháng thử việc nếu không sale được cho nó thì nó banned không lý do.chẳng bù cho ngày xưa bị hack contact nó tận tình giúp mình restore acc

tempered12

Junior
Reactions
85
MR
0.000
banned qua nhieu nick tu em no . noi loi chia tay voi em no cung kha lau roi . thang nay khong phai cu chuoi ma fai noi la bo^' cu chuoi . no Banned thi VO DOI . khong khac gi thang Akiba dau may Bon :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week