Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

cái đệt đến hôm pay thì nó block. RIP ><

Sao các đồng chí này hay bị block thế nhỉ.mình thì chỉ sợ ko có tiền mà pay thôi.từ hồi chiến đến h đc hơn 200$.chẳng bao h bị mail hay block gì chỉ tội cùi quá với cả chiến mỗi ryu nên bỏ

Sao các đồng chí này hay bị block thế nhỉ.mình thì chỉ sợ ko có tiền mà pay thôi.từ hồi chiến đến h đc hơn 200$.chẳng bao h bị mail hay block gì chỉ tội cùi quá với cả chiến mỗi ryu nên bỏ

mềnh bị lần đầu mà :(
cơ bản thằng này upload ổn định,ko giới hạn lưu trữ,remote tốt nên ko nỡ.
đúng là bỏ thì thương mà vương thì tội :|

Thằng này dễ bị ăn block, mà bây giờ nó ko cho rút trong vòng 1 tháng đầu. Tốt nhất là bỏ nó thôi :(

đúng là ngày 13 @@ ngồi ở nhà k đi đâu tưởng là ổn hôm nay pay phát ai ngờ bị banned account @@

Last edited by a moderator:
Mẹ... Sáng ngủ dậy login vào acc thì "Your account has been blocked" cứ tưởng mình đang mơ... nó là nồi cơm cuối cùng của mình! Chỉ hi vọng vào nó thôi kiếm suất cơm/day mà giờ ra đi ko 1 lí do rồi.... :(( PTU giờ chán quá!!!

Topic này toàn thấy anh em ca thán bị banned.thằng này nó cho member mới 1 tháng thử việc nếu không sale được cho nó thì nó banned không lý do.chẳng bù cho ngày xưa bị hack contact nó tận tình giúp mình restore acc

bán voucher
Valid to: 2012-08-12 11:32:18
bác nào mua pm em giá 5usd

Last edited by a moderator:
banned qua nhieu nick tu em no . noi loi chia tay voi em no cung kha lau roi . thang nay khong phai cu chuoi ma fai noi la bo^' cu chuoi . no Banned thi VO DOI . khong khac gi thang Akiba dau may Bon :))

PPD thằng này tính ra là ngon nhất. Mỗi tội giờ nó cho 1 tháng chiến thử. cộng với việc block acc dữ quá nên bỏ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week