Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Đang lo lắng với thằng này quá
Mình có 24$(kể cả 5$ của nó khi reg account).Giờ đáng lẻ nó pay hết đằng này nó lại pay thế này với nội dung bonus.Mà kiểm tra trong acc thì không thấy lịch sử payment,Ở chỗ nút payout thì vẫn hiện Cancel Oder.Pro nào biết giải thích giùm với

Có thể thời điểm bạn click pay out thì balance có 21.1$ thôi, thì nó trừ 5$ bonus đi còn 16.1$, tiền bonus đến khi bạn kiếm đc trên 40$ thì mới rút ra đc.
Còn cái payment history thì nó sẽ update trong tối nay hoặc trưa mai thôi :)

mới đc pay, có tiền mua mì tôm rùi, thằng này nó gỡ paypal rùi, giờ ko nâng cấp lên gold đc, thế nó có xóa file ko bà con

Pre thằng này thì cũng có giữ được file lâu hơn đâu,nâng cấp bằng point ý

hehe thằng này giờ vãi nhỉ,chắc không sale được gì,chưa vượt qua vòng thử việc của nó nên nó block đấy mà.Làm tầm 20$ trở xuống tháng đầu thôi,spam khoảng 1 file/ngày,khi nó đã pay phát đầu,những phát sau nó không review nữa chắc là thoát

hehe thằng này giờ vãi nhỉ,chắc không sale được gì,chưa vượt qua vòng thử việc của nó nên nó block đấy mà.Làm tầm 20$ trở xuống tháng đầu thôi,spam khoảng 1 file/ngày,khi nó đã pay phát đầu,những phát sau nó không review nữa chắc là thoát

thấy xài acc cũng bình thường mà.........

Up sau 1 tháng đến ngày pay nó block acc. Cái đệch mợ nhà nó chứ.
chơi thằng này phải có chiến thuật bác à.
cứ làm lấy chục nick để đây,chết thì lấy cái khác lắp vào xài thôi
các cụ có câu đi với bụt mặc áo cà sa,đi với ma mặc áo giấy là vì thế :))
mềnh làm 2 acc chưa bị ban cái nào nhưng mà đều nhận 1 thư rồi :-j,chắc sắp ra đi :))
à thằng bựa này nó còn giới hạn 1 tuần rút tiền 1 lần kìa,ki bo vãi hà :|

mềnh làm 2 acc chưa bị ban cái nào nhưng mà đều nhận 1 thư rồi :-j,chắc sắp ra đi :))

Bác cẩn thận nhé vì thằng này 2 acc của cùng 1 ng, có thể nó sẽ tự động chuyên plan cho 1 acc, nếu bác cố tình lập nhìu acc vs cùng 1 plan sẽ an block đấy. Kinh nghiệm xuơng máu của tớ :D

Đang thử chơi e nó lần cuối. lần này ko đc nữa thì bb

mình cũng chơi nhiều acc login trên cùng một máy tính có sao không nhỉ

Mình cũng 2 nick . Nick nào cũng được 1 lá thư rồi . Còn mấy ngày nữa đủ 1 tháng . Hy vọng không bị ban không thì hết tiền mua sữa cho con mất .

ai biết thằng này remote được từ host nào sang ko nhỉ,mình thử vài host đều thấy error.RAPIDGATOR chưa thử ko biết được không.bác nào test rồi tư vấn mình phát :D

thằng này up sao chập ghê vậy nhỷ...up = gi nhanh nhất vậy

Up web tầm 500k-1M/s ko nhanh lắm nhưng up xong file lên luôn, vẫn nhanh hơn FTP

Chưa thử Remote từ rapidgator sang nhưng remote từ link direct của Ryushare sang đc, lấy link như trong hình:

Last edited by a moderator:
Up web tầm 500k-1M/s ko nhanh lắm nhưng up xong file lên luôn, vẫn nhanh hơn FTP

Chưa thử Remote từ rapidgator sang nhưng remote từ link direct của Ryushare sang đc, lấy link như trong hình:

ok,thế bao giờ ryu quay lại rồi ăn theo tí vậy.bao giờ cho đến bao giờ ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom