Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Thằng này add idm trong vps us sao không bắt được link nhờ,lần đầu add 10 link thì nó bắt được vài link,sau thử lại không bắt được direct link nữa.quay về máy nhà vẫn down được.hay nó ban ip mình nhờ.ai có down dc link df trên vps us không zậy confirm dùn mình

Thằng này add idm trong vps us sao không bắt được link nhờ,lần đầu add 10 link thì nó bắt được vài link,sau thử lại không bắt được direct link nữa.quay về máy nhà vẫn down được.hay nó ban ip mình nhờ.ai có down dc link df trên vps us không zậy confirm dùn mình

giờ down bằng tool của nó ý,nó chặn jdownload rồi,đến khổ với thằng Nga điên này :(

down cái tool của nó về không thấy mục download,toàn upload hic
À hóa ra mình down nhầm,nó hire cái tool download phải google mới ra

Last edited by a moderator:
thằng này nó ban vì lý do j thế nhỉ tui chiến 2 acc đầu đủ min pay thì nó block hết đến acc thứ 3 nó pay cho 10$ rồi đợt tui request típ thì nó block acc lun chán ko dám reg nữa :binhsua157:

thằng này nó ban vì lý do j thế nhỉ tui chiến 2 acc đầu đủ min pay thì nó block hết đến acc thứ 3 nó pay cho 10$ rồi đợt tui request típ thì nó block acc lun chán ko dám reg nữa :binhsua157:

kô muốn paid, thằng này h cà chớn y như BS.

thằng này trước paid đều,và không DMCA gì nhiều,giờ....thấy nhiều người chiến nó chãnh hay sao ấy =.='',bữa nó ban mà không trả tiền em luôn,nản :binhsua149:

21$ đợi tròn 1 tháng pay,đợi 1 tuần để pay cuối cùng đã dính block và scam mất 21$,thằng này quả là chó ăn rau má

thế thì chúc mừng bác
. đùa thôi. bi mấy mail của nó thế?

1 maillllllllllllllllllllllllllllllllllll

Đang có 100$ nhưng chưa đủ tuổi để rq đây, 10 days nữa mới kích đc, cũng run trym phết, ngày dám up có 1-2 file

Đang lo lắng với thằng này quá
Mình có 24$(kể cả 5$ của nó khi reg account).Giờ đáng lẻ nó pay hết đằng này nó lại pay thế này với nội dung bonus.Mà kiểm tra trong acc thì không thấy lịch sử payment,Ở chỗ nút payout thì vẫn hiện Cancel Oder.Pro nào biết giải thích giùm với

Đang lo lắng với thằng này quá
Mình có 24$(kể cả 5$ của nó khi reg account).Giờ đáng lẻ nó pay hết đằng này nó lại pay thế này với nội dung bonus.Mà kiểm tra trong acc thì không thấy lịch sử payment,Ở chỗ nút payout thì vẫn hiện Cancel Oder.Pro nào biết giải thích giùm với

cậu đc pay rùi hả, RQ ngày nào mà bây giờ đc pay vậy, mình RQ thứ 6 mà giờ vẫn chưa pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom