Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

Dear Bonus Program participant,
You cannot receive payouts during a month after your registration.

Có ai bị như mình không :(
Các acc mới reg hiện giờ đều bị thế. sau khi đăng ký 1 tháng nó mới cho request, nhưng sợ là ngày 29 nó ban mất mịa rồi:((

Hình như ko có, nhưng nếu cậu reg xong chiến luôn thì xem cái file up đầu tiên là ngày bao nhiêu, thì reg cũng tầm tầm ngày đó :D

mấy bác có kinh nghiệm bị ban nhiều tư vấn mình cái.chả là cũng nhận 1 mail của nó từ tuần trước,giờ chiến acc khác rồi,acc đó đợi đủ ngày để request thôi,hôm nay mình login = 3g thấy nó cứ báo sai pass,thế là đã bị ban chưa?
nếu bị ban thì vào mail có thư gửi ko?mình thì ko thấy cái thư nào :(

mấy bác có kinh nghiệm bị ban nhiều tư vấn mình cái.chả là cũng nhận 1 mail của nó từ tuần trước,giờ chiến acc khác rồi,acc đó đợi đủ ngày để request thôi,hôm nay mình login = 3g thấy nó cứ báo sai pass,thế là đã bị ban chưa?
nếu bị ban thì vào mail có thư gửi ko?mình thì ko thấy cái thư nào :(
lúc nào nó báo block thì mới bị ban, sau đó mấy hôm nhận được mail

a` ừ nãy mình bật unikey thảo nào sai ><
thế anh em tư vấn acc mà nhận được 1 mail cảnh cáo thì có nên chơi tiếp không?hay qua luôn acc khác
cơ bản thằng này nó có luật 30 ngày request với cả sang acc mới phải lập Z mới nên mình cũng ngại lém

thế anh em tư vấn acc mà nhận được 1 mail cảnh cáo thì có nên chơi tiếp không?hay qua luôn acc khác
cơ bản thằng này nó có luật 30 ngày request với cả sang acc mới phải lập Z mới nên mình cũng ngại lém

Bác này bám trụ thằng này gớm nhỉ :D. Good luck!

Mình chờ cho hết 30 ngày rq cái rồi tính tiếp, nó chỉ là host down hỗ trợ cho các host sale thôi nên ko mặn lắm, nhỡ cứ chiến nhiệt tình tới ngày pay nó ban acc thì đau lắm

ờ thì thật tình mà nói thằng này ppd giờ ổn định nhất rồi còn gì nữa,dịch vụ của nó cũng khá là pro,host lâu đời nữa nên lợi vẫn nhiều hơn hại :D

thằng này cứ chiến theo kiểu mì ăn liền thôi, đc đồng nào biết đồng đấy, chắc gì acc đã trụ đc 90 days mà sợ xóa file =))

Mình add Links Depositfiles vào Jdownload - Link vẫn Live những lại báo die...thử ở VPS EU và US đều thế...có bác nào bị thế ko ?

Nó có cái nút Prolong all my files,không biết có phải là lưu file vĩnh viễn không,thằng này cứ để nguyên không chiến thì nó cứ cho acc GOLD liên tục,dùng để remoteupload rất ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week