Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

đến nhục. cái DF của e. còn cả đống key! một sáng đẹp giời, banner luôn. chỉ có một mail duy nhất là dính dmca nhiều quá. mịa nó

bác giống e vãi
toàn bị ban vào 1 ngày đẹp trời thôi à:binhsua39:

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Mình mới được có từng này
Your U-points in total: 96886
Không biết dùng khi nào cho hết

newbie mạn phép xin pri 1 key
nếu đc bác inbox cho e vs nhé:binhsua83::binhsua166:

lâu k vào bgio thấy 25$ mà k pay dc :|
mấy lần trước thì pay min 10$ bgio sao k dc nhỉ

xin chỉ giáo ;)

em cũng bị ntn . bác nào rành giải thích rõ cho em với :D

Các bác cho em hỏi chút thằng này thường pay theo tuần hay sau bao lâu mình request thì nó paid vậy? Thằng này các bác chơi cái gì mà hay bị DMCA vậy ạ?

Các bác cho em hỏi chút thằng này thường pay theo tuần hay sau bao lâu mình request thì nó paid vậy? Thằng này các bác chơi cái gì mà hay bị DMCA vậy ạ?

Thường thì Request sau 2-3 ngày thì tiền về. Có bạn request vào thứ 3 thì thứ 6 có tiền. Mình thì hay request vào thứ 7,sáng thứ 3 có tiền.

Thường thì chơi Software,Music dễ bị DCMA nhất. Acc mình chơi được gần 1 năm. Chỉ chơi 1 loại duy nhất...chưa thấy bị DCMA bao giờ :D

Thường thì Request sau 2-3 ngày thì tiền về. Có bạn request vào thứ 3 thì thứ 6 có tiền. Mình thì hay request vào thứ 7,sáng thứ 3 có tiền.

Thường thì chơi Software,Music dễ bị DCMA nhất. Acc mình chơi được gần 1 năm. Chỉ chơi 1 loại duy nhất...chưa thấy bị DCMA bao giờ :D

hiểu lun....................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week