Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

có bác nao up thằng này không nên file không ?

2 ngày nay up thằng này bằng FTP thì nó cứ up mãi 1 file tốc độ rất nhanh nhưng mãi không xong,còn up bằng thăng fileuploader thi up xong rồi mà chả thấy lên file,có bác nào bị như vậy không?.

Chả hiểu sao cứ vào thread bitshare là thấy thắc mắc sao tiền chưa về. Completed là đã được check thôi chưa phải đã được gửi tiền đâu, nó check hết rồi mới bắt đầu tính ra tổng số tiền phải gửi vào ngân hàng liên kết với tài khoản webmoney. Việc gửi tiền thỉnh thoảng bị delay, rồi phải ngồi send webmoney nữa, phải mất 1,2 ngày thậm chí đến thứ 2, thứ 3 là bình thường.
Cảm ơn bạn. Tớ cũng mới chơi thằng này nên có chút thắc mắc :D

2 ngày nay up thằng này bằng FTP thì nó cứ up mãi 1 file tốc độ rất nhanh nhưng mãi không xong,còn up bằng thăng fileuploader thi up xong rồi mà chả thấy lên file,có bác nào bị như vậy không?.
Giống hệt mình, chúc mừng bạn đã bị limit upload :D. Mình đang định del bớt file ko hiệu quả rồi contact nó xem sao.

không thấy thông tin mới về thằng này gì cả? Chẳng nhẽ nó đổi lịch chờ pay lên 2 tháng chăng ? Đợi gần 2 tháng mà không thấy leng keng. Có PRO nào giống mình không?
Dự là có PIPI-PAPA giống tết năm ngoài chăng @@ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week