Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

không thấy thông tin mới về thằng này gì cả? Chẳng nhẽ nó đổi lịch chờ pay lên 2 tháng chăng ? Đợi gần 2 tháng mà không thấy leng keng. Có PRO nào giống mình không?
Dự là có PIPI-PAPA giống tết năm ngoài chăng @@ .

Mình vẫn được paid đều...Mới đc paid hôm kia,Paid đến ngày 3/1 rồi

công nhận thằng này paid bây giờ cũng lâu hơn xưa nhiều quá . Mình đợi mãi mà mùng 6 vẫn chưa thấy tin gì mới . Hình như sắp có bão mới cũng nên :(

vừa kêu xong sợ phải completed liền :)). Nhưng mà dạo này ko up được tí nào :(. Thế mà vẫn sale ầm ầm, các host chiến sale thì đắp chiếu 1 loạt, nản thật.

Mấy bác vẫn chơi được thằng này à,chơi ppd phải không

thấy thông báo thanh toán từ hôm 16 mà hôm nay vẫn chưa thấy tiền chuyển vào tài khoản ? Trong khi hôm nay lại thấy thanh toán xog cái tiếp theo nữa:(( . Ai bị giống mình không :( . Bây giờ có lên support không mọi người

thấy thông báo thanh toán từ hôm 16 mà hôm nay vẫn chưa thấy tiền chuyển vào tài khoản ? Trong khi hôm nay lại thấy thanh toán xog cái tiếp theo nữa:(( . Ai bị giống mình không :( . Bây giờ có lên support không mọi người

Tình hình là mình cũng giống như bạn...Mới complete cái nữa mà cái trước chưa thấy đâu...Dự là tối nay sẽ có :D Hi vọng là vậy :D

giờ nó chơi quả 2 phát 1 tuần à :)), cái completed tiếp theo của bạn là tới hôm nào rồi, để mình gia cát dự xem tuần sau đã dc pay cái tiếp theo chưa còn để z lại bán chung :D

thấy báo hoàn tất được mấy cái rồi mà chưa thấy $ đâu cả . Thấy bảo thằng này với thằng Freakshare là cùng 1 admin :) . chắc lại gặp vấn đề về tài chính rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back