Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

Bác nào cho em hỏi :(......Tại sao không up pre bằng điểm or $ trong tài khoản của bitshare nữa được vậy. Cứ bấm vào
[h=2]Use your rewards thì nó không hiện ra cho mình chọn điểm or money để up như trước nữa. Bác nào có bị giống e ko xin giúp đỡ :binhsua09:[/h]

Chưa đủ point để nâng cấp nên ko biết. Nhưng mà tới đang này thì y chang mà.

attachment.php

P/s: Bác nào đã nhận đc tiền chưa, mình Complete 2013-05-22 10:49 mà chưa thấy tiền về.

Attachments

12.9 KB · Views: 183
các bác cho em hỏi up pre thang này thì có đỡ bị xóa file không nhỉ

Up premium thì nó ko xóa,trừ file DMCA. Mà nếu gần hết Premium phải up lên ngay. Bữa trước mình quên up Premium cho 1 acc,hôm sau vào thấy nó xóa gần 1 TB

Đang đợi 2013-06-06 19:05 20.13 $

có mấy xu RQ mà mãi chưa thấy về để còn biết đường chiến tiếp :-<

bác nào cf cái xem nó pay đến đâu rồi

Đang đợi 2013-06-06 19:05 20.13 $

có mấy xu RQ mà mãi chưa thấy về để còn biết đường chiến tiếp :-<

bác nào cf cái xem nó pay đến đâu rồi
Đã nhận đc tiền đến ngày như comment ở trên của mình.

Của bác chắc 2 tuần nữa mới nhận đc tiền.

Các bác cho em tham khảo với...Các bạn đã dính tổng cộng bao nhiêu file DMCA ?

Của em 1242 URLs rồi...Thấy ghê ghê.

Các pro cho e hỏi bitshare vs Freakshare là 1 đúng không? Và mình có thể chơi cùng lúc 2 host này không hay chỉ là chọn 1 trong 2. Nếu chơi cùng 1 lúc 2 host có bị gì không? Mong các pro cho ý kiến. Thanks

Các pro cho e hỏi bitshare vs Freakshare là 1 đúng không? Và mình có thể chơi cùng lúc 2 host này không hay chỉ là chọn 1 trong 2. Nếu chơi cùng 1 lúc 2 host có bị gì không? Mong các pro cho ý kiến. Thanks
2 Host này cùng 1 chủ đó bác. Chỉ khác tí là Freakshare chỉ có PPD thôi,mỗi sales đc bonus 1$, chơi cả 2 cũng đc,ko vấn đề gì cả

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back