Help [Tổng hợp] Kiếm vài $ 1 ngày bằng các site job pay = $

các bạn làm nv 0,05 với 0,1 để kiếm nhiều tiền nhé. Nv nào ko biết làm thì pm ở đây mình trả lời cho ^^

chủ thớt oi viết cụ thể cách kiếm tiền thế nào đi

Tuyển ref đợt đầu tiên đã có proof chưa cậu? chế độ refback lần đó nữa đó nhá ;))

Tuyển ref đợt đầu tiên đã có proof chưa cậu? chế độ refback lần đó nữa đó nhá ;))
chưa có proof nhưng sang tuần lên manage thì chắc sớm có thôi, rcb 50% số tiền nhận đc từ các bạn ở cả 3 site :D

chài? 1 tháng rồi mà chưa có proof à? đợt đó tớ tham ra được 0.76$ rồi thấy minpay 15$ nản quá nên ngừng

chài? 1 tháng rồi mà chưa có proof à? đợt đó tớ tham ra được 0.76$ rồi thấy minpay 15$ nản quá nên ngừng
site này rất lạ, hình như ref làm đc bao nhiêu mình cũng nhận đc 1 khoản tương tự :D
Vậy tức là nếu cậu làm đc 1$ 1 ngày thì mình cũng nhận đc 1$ khi nào pay về sẽ rcb 0,5$ cho cậu :D

- - - Updated - - -

Tớ mới làm hôm qua thôi, mới đc hơn 3$ à :D

site nhìn ngon mà min pay cao quá, với lại chưa có proof nên nản, đợi thớt có proof rồi ủng hộ cùng chiến cho vui :)

site nhìn ngon mà min pay cao quá, với lại chưa có proof nên nản, đợi thớt có proof rồi ủng hộ cùng chiến cho vui :)
site này uy tín mà chưa thấy ai nói nó scam cả ^^ Cùng chiến pay mới lẹ chứ ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week