Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho mình hỏi chút, mình hiện đang có 1 acc zeek ~1k2 vip rồi, acc này mình muốn nuôi ~1 năm rồi with 8-> mà giờ mình định chơi tiếp 1 acc khác để lấy tiền tiêu vặt . Mình định reg acc cho 1 upline khác, dùng 3g để post ads, acc dang chơi mình xài lap, acc này mình đinh xài máy bàn , tiền thù vẫn dep vô acc như bt chứ ko phải chơi free. Ko biết bác nào có cao kiến gì vụ này ko :">

Mình cũng thấy chia lãi bình thường nhé...

Các bác cho mình hỏi chút, mình hiện đang có 1 acc zeek ~1k2 vip rồi, acc này mình muốn nuôi ~1 năm rồi with 8-> mà giờ mình định chơi tiếp 1 acc khác để lấy tiền tiêu vặt . Mình định reg acc cho 1 upline khác, dùng 3g để post ads, acc dang chơi mình xài lap, acc này mình đinh xài máy bàn , tiền thù vẫn dep vô acc như bt chứ ko phải chơi free. Ko biết bác nào có cao kiến gì vụ này ko :">

Zeek cho phép 2 acc trên 1 IP mà, cứ tự nhiên đi, khỏi dùng 3G cũng đc :binhsua11:

Nó chia chậm 1 ngày, vừa thấy nó chia 8/8. Nó chia chậm vậy khó tính toán quá.
uhm! chậm cũng chuyện thường thôi C ---->> nó vẫn thế

em 1 acc PC (lâu dài) 1 acc = đt (ăn liền), lỡ có chuyện gì còn có tiền mà xài và k mất tiền oan chứ :binhsua16:

zeek chia lãi ngày 8 chưa các pro?

Các bác chú ý Zeek đã chia đến ngày 9 rồi nhưng chưa + vip vào tk cho các bạn

Các bạn vào phần Give Free Bid là bít nó chia hay chưa mà

Mn cho mình hỏi 1 chút về Solidtrustpay với: Với TK chưa verified thì có thể đầu tư vào và nhận tiền từ zeek không?

các bác cho hỏi là mình có thể đổi upline được ko nhỉ, thằng upline của mình hứa lèo, lúc up silver ko cho 10$ và chơi sau đó 3 tháng nó cũng chẳng bonus gì luôn, tên thằng upline là zeekreward-mangvui, yahoo là quanly_mangvui

Zeek cho phép 2 acc trên 1 IP mà, cứ tự nhiên đi, khỏi dùng 3G cũng đc :binhsua11:

Tin này ở đâu thì mình ko rõ,nhưng mình từng chat với nó và hỏi là mình tính qua nhà bà con cũng có chơi zeek,dùng IP nó post ad đc ko thì nó bảo là ko,1IP 1 acc thôi.

Mình ko ở VN nên nghe nói bắt phải đóng cái phí 29.99$ gì đó,sau 30 ngày mà ko đóng là ko chia lãi,vậy xin hỏi các bạn có kinh nghiệm nào cho biết là tới hạn phải trả cái phí 29.99$ đó ko,hay ko ko báo gì hết,tự nhiên tới ngày ko trả là nó ngưng chia lãi hả các bạn ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom