Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Thứ 1: Màu này đã đỡ hơn chưa bạn
Thứ 2: Cám ơn ban,mình sẽ tự reg hoặc là sẽ post ad thật nhìu để tìm thêm cus
Thứ 3: bạn cho mình hỏi cho dù mình không give bid được nữa thì vài ngày sau zeek cũng sẽ chia vip cho mình đúng không.
cái này thì chính xác

Thứ 1: Màu này đã đỡ hơn chưa bạn
Thứ 2: Cám ơn ban,mình sẽ tự reg hoặc là sẽ post ad thật nhìu để tìm thêm cus
Thứ 3: bạn cho mình hỏi cho dù mình không give bid được nữa thì vài ngày sau zeek cũng sẽ chia vip cho mình đúng không.
Đúng cậu, nó sẽ vẫn auto + vip cho cậu mặc dù bây giờ nó không được nhanh chóng như trước:m190:

bạn không có bid nào để mà cho! Có lẽ bạn để chế độ tái đầu tư là 0%, nên tiền lãi vào hêt cash, nên bạn kô có bid nào, chứ nhìn thấy bạn có 493 ở Current Bid Advance mình cũng thấy thèm quá!
Mình để 80% bạn à :(

Đúng rồi cậu:m190: Current Bid Advance phản ánh số bids mình còn có thể give bids đi cho 1 hay tất cả các customer cộng lại!
Thanks bạn nhiều nha, giờ mình đã hiểu sơ sơ rồi, nghĩa là bids trong "Current Bid Advance" sẽ được Zeek nó tự động chuyển sang "Bids That Generate Points" để mình give bid bằng tay hoặc nó tự động cộng vào số vip của mình nếu mình ko làm vậy đúng ko ? Nói chung là cộng trước thì khỏi cộng sau :)

Thanks bạn nhiều nha, giờ mình đã hiểu sơ sơ rồi, nghĩa là bids trong "Current Bid Advance" sẽ được Zeek nó tự động chuyển sang "Bids That Generate Points" để mình give bid bằng tay hoặc nó tự động cộng vào số vip của mình nếu mình ko làm vậy đúng ko ? Nói chung là cộng trước thì khỏi cộng sau :)
me too !:binhsua87::binhsua87::binhsua87:?????????????????

Nếu cậu để cho zeek nó tự auto + vip thì không cần quan tâm đến cái Current Bid Advance cho dù nó có = 0 cũng không sao? Còn sẽ phải quan tâm nếu định hằng ngày tự mình give bids thủ công:m021:

BÁN ACC ZEEK 128 POINT GIÁ RẺ THANH TOÁN PZ ĐÂY.....AI XÚC GIÙM CÁI....:binhsua83::binhsua72::binhsua01::binhsua79:

Nếu cậu để cho zeek nó tự auto + vip thì không cần quan tâm đến cái Current Bid Advance cho dù nó có = 0 cũng không sao? Còn sẽ phải quan tâm nếu định hằng ngày tự mình give bids thủ công:m021:
Nghe được câu này sớm thì khỏi phải lòng vòng --->> nhưng dù sao cũng có thêm tý tý

Chắc bây giờ bạn đang để 100% nuôi vip nhỉ? Mình ko biết nên để 80% hay sẽ để 100% vào các ngày 3,4,5,6 để nuôi vip và 0% vào các ngày 7,cn,2 để cash sẽ có lợi hơn ta? Đang định test thử mà ko biết có bạn nào đi trước chưa share chút kn :D

Thế là khỏi phải lo trước sau gì nó cũng + vip cho mình thôi.nhưng mà nó cũng có hại,là vì nó chia lãi dựa trên số vip hiện tại của mình mà.nếu như chia vip chậm thì lãi sẽ không được nhiều=>thơi gian dài thì sẽ lỗ đấy

Chắc bây giờ bạn đang để 100% nuôi vip nhỉ? Mình ko biết nên để 80% hay sẽ để 100% vào các ngày 3,4,5,6 để nuôi vip và 0% vào các ngày 7,cn,2 để cash sẽ có lợi hơn ta? Đang định test thử mà ko biết có bạn nào đi trước chưa share chút kn :D
ò, tớ sẽ vẫn nuôi nó 100% sang tới năm sau luôn, có 1 cách tối ưu nhất mà mọi người hay sử dụng đó là cậu cứ để 100% từ đầu tháng, cuối mỗi tháng để 0% vài ngày để lấy $ đóng phí

100% lun đi C --->> 80 cũng có cash được nhiu đâu

ò, tớ sẽ vẫn nuôi nó 100% sang tới năm sau luôn, có 1 cách tối ưu nhất mà mọi người hay sử dụng đó là cậu cứ để 100% từ đầu tháng, cuối mỗi tháng để 0% vài ngày để lấy $ đóng phí
Cách này mấy tháng trước mình cũng áp dụng như vậy, nhưng mà sau 5 tháng rồi, tuần nào cũng thấy cái topic rút tiền của mọi người mà "nóng mắt" quá nên thử để ntn cái xem sao, chắc tháng sau để lại 100% chiến tiếp vậy, tháng này để vậy xem được bao nhiêu lấy tinh thần cái đã, hihi
100% lun đi C --->> 80 cũng có cash được nhiu đâu
Bác này chắc cũng chơi nhiều acc hả? Thấy bác cũng hóng mấy topic rút tiền mà :D

Cách này mấy tháng trước mình cũng áp dụng như vậy, nhưng mà sau 5 tháng rồi, tuần nào cũng thấy cái topic rút tiền của mọi người mà "nóng mắt" quá nên thử để ntn cái xem sao, chắc tháng sau để lại 100% chiến tiếp vậy, tháng này để vậy xem được bao nhiêu lấy tinh thần cái đã, hihi

Bác này chắc cũng chơi nhiều acc hả? Thấy bác cũng hóng mấy topic rút tiền mà :D
Số là cũng có acc chơi 2011 chỉ nuôi V bị chúng nó hack banh chành sau 1month mới sp lấy lại được nó lấy về để 0% jo ta lấy lại mà rút nó hk về potay -->> contact (1acc mà tuần nào cũng có $ là ok rồi)

Số là cũng có acc chơi 2011 chỉ nuôi V bị chúng nó hack banh chành sau 1month mới sp lấy lại được nó lấy về để 0% jo ta lấy lại mà rút nó hk về potay -->> contact (1acc mà tuần nào cũng có $ là ok rồi)

Uhm, quan trọng là có kiếm được nhiều ref ko thôi, có nhiều ref chơi cùng mình thì chỉ cần 1 acc thôi là đủ ăn rồi, "chít choác" lung tung nó banned thì khổ.

Bây giờ thì cứ yên tâm đi cậu, chỉ cần có mail gốc thôi, và khi acc có dấu hiệu tranh chấp tất cả mọi yêu cầu thanh toán đều bị cancel

Bây giờ thì cứ yên tâm đi cậu, chỉ cần có mail gốc thôi, và khi acc có dấu hiệu tranh chấp tất cả mọi yêu cầu thanh toán đều bị cancel
SS# + mail gốc --->> vẫn là chìa khóa an toàn nhất khi mất acc

Uhm, quan trọng là có kiếm được nhiều ref ko thôi, có nhiều ref chơi cùng mình thì chỉ cần 1 acc thôi là đủ ăn rồi, "chít choác" lung tung nó banned thì khổ.
Ngoài việc PR cho ae bạn bè người thân cùng chơi thì chịu khó post ads nhiều 1 chút (mặc dù chỉ submit 1 post thôi) để kiếm ref cậu à, tớ khi post ad ngày xong là đi post hầu hết ở cái list các site post ad đó, thỉnh thoảng kiếm được a tây, chị tây sộp cũng bõ:m021:

SS# + mail gốc --->> vẫn là chìa khóa an toàn nhất khi mất acc

Sao SS dạo này mình đánh mãi không được nhỉ..Nó không hiện On File ra nữa..Ai biết cách không nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,378
171,431
Latest member
tonyquan
Back
Top Bottom