Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mình mới đóng phí cho 1 ref, 10$.
các pro cho em hỏi, mua VIP bằng tiền lợi nhuận từ matrix( ref, >10$,) trong lịch sử nó báo rồi,
vậy bao lâu nó cập nhật VIP vào cho mình ta
:binhsua57:

Tin này ở đâu thì mình ko rõ,nhưng mình từng chat với nó và hỏi là mình tính qua nhà bà con cũng có chơi zeek,dùng IP nó post ad đc ko thì nó bảo là ko,1IP 1 acc thôi.
Mới có topic về vấn đề này đó bạn, nên tối đó mình cũng onl và chat live với support, nó bảo ko vấn đề gì, miễn ko ref cho nhau thì vô tư :)

Mình ko ở VN nên nghe nói bắt phải đóng cái phí 29.99$ gì đó,sau 30 ngày mà ko đóng là ko chia lãi,vậy xin hỏi các bạn có kinh nghiệm nào cho biết là tới hạn phải trả cái phí 29.99$ đó ko,hay ko ko báo gì hết,tự nhiên tới ngày ko trả là nó ngưng chia lãi hả các bạn ?
Phí này áp dụng cho tài khoản free chưa nâng cấp thôi, chơi lâu rồi hok sao, và chỉ áp dụng IP US và thanh toán qua Visa

mình mới đóng phí cho 1 ref, 10$.
các pro cho em hỏi, mua VIP bằng tiền lợi nhuận từ matrix( ref, >10$,) trong lịch sử nó báo rồi,
vậy bao lâu nó cập nhật VIP vào cho mình ta
bổ sung tí là acc em đang để 100% để rút tiền thì cái đó nó sẽ sang VIP hay sang $$$
:binhsua57:

bổ sung tí là acc em đang để 100% để rút tiền thì cái đó nó sẽ sang VIP hay sang $$$

vậy bao lâu nó cập nhật VIP vào cho mình ta? acc đang để 0%.

vậy bao lâu nó cập nhật VIP vào cho mình ta? acc đang để 0%.

vào gid bid nhận vip lun cho nhanh đi bạn

đã cộng VIP bằng tay,tự túc là hạnh phúc thôi
:binhsua50: ấm lòng chiến sỹ :binhsua50:

cộng vip sao đây mấy bạn.

ẹc 102 vip luôn
upline của bạn đâu, đem con bỏ chợ, tội nghiệp ghê
bạn có thể vào 1 số trang mmo uy tín,đọc thêm kiến thức zeek

upline vớ đc downline ngon thế này mà ko tận tình j cả ta :binhsua53:

bạn nói rõ tình trạng bệnh,mấy pro trên đây sẽ có người giúp

Status
Not open for further replies.

Announcements