Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
rõ ràng là mình đóng phí mà sao lại báo là thiếu nợ,lạ ghê!
Oh! nếu đóng rồi thì hk lo, mình có link xác nhận lo ji --->> có thể nó chậm cập nhật hay ji đó

give bid manager

các pro cho hỏi trong muc Give Bid Manager==> ở muc "Bids That Generate Points: 14" mà sao ở phía dưới "Current Bid Advance:36". Sao ở trên chỉ có 14 vip chưa được cộng mà ở dưới có 36 cái gì ấy nhỉ?:binhsua10::binhsua10:

các pro cho hỏi trong muc Give Bid Manager==> ở muc "Bids That Generate Points: 14" mà sao ở phía dưới "Current Bid Advance:36". Sao ở trên chỉ có 14 vip chưa được cộng mà ở dưới có 36 cái gì ấy nhỉ?:binhsua10::binhsua10:
Nếu đã chơi zeek thì chịu khó tìm hiểu chút đi cậu, sao lười quá thế, trở lại 1, 2 page trước tớ đã nói về vấn đề này rồi. Bids That Generate Points: 14 là số vip tương ứng cậu sẽ nhận được khi give bids đi 14 bids đó.Current Bid Advance:36 là số bids tối đa cậu còn có thể give bids thủ công cho customers, khi chỉ số này nhỏ dần về 0 thì cậu cần phải có customer mới thì mới give bids tiếp tục được.

Give Bid Manager

Nếu đã chơi zeek thì chịu khó tìm hiểu chút đi cậu, sao lười quá thế, trở lại 1, 2 page trước tớ đã nói về vấn đề này rồi. Bids That Generate Points: 14 là số vip tương ứng cậu sẽ nhận được khi give bids đi 14 bids đó.Current Bid Advance:36 là số bids tối đa cậu còn có thể give bids thủ công cho customers, khi chỉ số này nhỏ dần về 0 thì cậu cần phải có customer mới thì mới give bids tiếp tục được.

Hic, Thanks pro chỉ giáo. sao trong costumer tớ thây có 3 costumer, mà sao 3 costumer lại chỉ give bid thủ công đc 36 hả pro?
:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Hic, Thanks pro chỉ giáo. sao trong costumer tớ thây có 3 costumer, mà sao 3 costumer lại chỉ give bid thủ công đc 36 hả pro?
:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

bạn chả cần quan tâm cái Bid Advance đó làm gì (cái đó mình cũng chả hiểu là cái quái gì, trong account của mình thì điều ông ở trên kia nói ko đúng)

cứ vào trong Sponsor Ship .... , bấm Click Here rồi xem cột cuối cùng, đó là số bid customer nhận được từ bạn đó
nếu bạn là silver thì tối đa mỗi đứa trong đó nhận được 100 BID, cứ canh theo đó mà làm
(trong danh sách đó có thể có đứa hơn 100 BID là do hệ thống tự động của zeek give cho nó - cứ yên tâm cái đó mình lời)

bạn chả cần quan tâm cái Bid Advance đó làm gì (cái đó mình cũng chả hiểu là cái quái gì, trong account của mình thì điều ông ở trên kia nói ko đúng)

cứ vào trong Sponsor Ship .... , bấm Click Here rồi xem cột cuối cùng, đó là số bid customer nhận được từ bạn đó
nếu bạn là silver thì tối đa mỗi đứa trong đó nhận được 100 BID, cứ canh theo đó mà làm
(trong danh sách đó có thể có đứa hơn 100 BID là do hệ thống tự động của zeek give cho nó - cứ yên tâm cái đó mình lời)

Hợp lý nhanh gọn đó ,cứ nghe theo đi:binhsua03:

Mình dep 2k mấy ngày nay ko update vip, vậy phải tạo 40 custommers để give bid à

Để nó tự auto cũng được cần ji phải reg chi mệt

Để 5 ngày rồi mà nó chưa auto give bid cho mình :(
Có 2 cách dành cho C :
1. để tự auto nó sẽ cộng hk lo (mình có khi nhiều hơn con số 5day) --->> đến 1 lúc nào đó nó sẽ tự công lun hằng ngày vào cho C.
2. Post Qc nhiu trang wed : siêng pot xí để kiếm Customer khỏi cần reg chi mệt(thích thì cứ reg)

31,14$ là sao hả các pro

Tới giờ mà mình vẫn chưa nhận được tiền 30.7. support trực tiếp không được, cứ nhấn start là nó tự động biến mất. còn gửi support ticket thì chưa thấy reply. mình phải làm sao đây?

31,14$ là sao hả các pro

cái này mình cũng bị, cứ chuyển từ Cash Available vào Set Aside này là nó trừ cho hết số $31.14 đó, nạp $10 thì nó còn ($21.14) và ko cho trả phí => số tiền $31.14 này là số tiền âm

=> ko nên trả phí tháng bằng Cash Available lúc này, thà đợi nó xuống Free rồi up lại bằng PZ còn hơn
hiện giờ Chat live ko được nên ko biết cụ thể như thế nào :binhsua85:

Không biết mấy bác có AB nhiều VIP, một ngày VIP balance tạo ra cả trăm BID mà give BID thủ công thì chắc reg cus mệt nghỉ luôn nhỉ. Còn để BID tồn kho một đống đợi zeek nó chia tự động thì ngứa mắt nhỉ, vì BID đó không sinh VIP/cash tức là tiền không sinh lợi (mặc dù về lý thuyết thì VIP chết sau 90 ngày nên sớm hay muộn cũng như nhau), mà ai cũng biết thời gian là tiền và tiền là phải sinh ra tiền :binhsua90:

31,14$ là sao hả các pro

Cũng định hỏi cái này, chưa gặp bao giờ, mà ACC của mình cũng bị như vậy, nạp 10$ từ cash thì nó trừ xuống còn 21,14$.

Chưa hiểu nó là cái gì, nên mấy hôm nay chưa dám nạp 10$ để UP tiếp! :binhsua04:

Chắc là zeek nó cố tình cộng vip chậm

Cũng có thể do số lượng acc tăng nhanh quá nên hệ thống ko cộng VIP kịp. Như vậy, nếu Zeek ko đầu tư phần cứng nhanh thì có khả năng thời gian chờ cộng VIP sẽ còn tăng lên nhiều nữa:binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week