Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
H mình đang định đầu tư khoãng 5k vào zeek, các bạn cho mình hỏi hiện tại zeek ổn không chia lãi + pay đều không, goy cái vụ scan acc kì goy zeek đã khắc phục được chưa, ai biết thì trả lời giúp mình nhé thanks all :)
pm yahoo [email protected] nhe. Minh upline ban

mấy pro ơi ! chỉ em cách tự cộng vip bằng tay yk ! hổm rày zeek bị j mà lâu cộng vip wa ak ! nge nói làm customer j` đó để cộng thủ công ! hok phải chờ đợi zeek cộng ! em là newbie nên con nhìu vấn đề chưa bik ! tự mài mò k ak` ! hjx ! chỉ em với mấy pro oi !

Reg customer theo cái link "got20second.... " rồi vào phần give Bid trong zeek ,chọn cái thằng customer vừa reg rồi give cho nó vài phát là xong :))

H mình đang định đầu tư khoãng 5k vào zeek, các bạn cho mình hỏi hiện tại zeek ổn không chia lãi + pay đều không, goy cái vụ scan acc kì goy zeek đã khắc phục được chưa, ai biết thì trả lời giúp mình nhé thanks all :)
Hiện tại zeek mình thấy vẫn rất ổn, pay thì có hơi chậm do số lượng người chơi quá đông. Vụ scan zeek, bảo mật zeek đã fix rồi. Hiện tại nếu bạn bị mất acc, mà vẫn nhớ được những thông tin lúc đầu đăng kí zeek thì vẫn lấy lại acc được. Những thông đó bao gồm email, tên, địa chỉ. Nếu add được credit card và dùng thẻ upgrade 1 tháng thì càng tốt

Bạn nên chọn những upline nào uy tín hoạt động thường xuyên có khả năng support về lâu dài, không nên phụ thuộc quá vào việc rb ít hay nhiều

Reg customer theo cái link "got20second.... " rồi vào phần give Bid trong zeek ,chọn cái thằng customer vừa reg rồi give cho nó vài phát là xong :))

Mình reg theo link đó của mình mà sao nó ko cộng vào chỗ "Bids That Generate Points" để give bid mà toàn thấy cộng vào chỗ "Current Bid Advance" này vậy nhỉ :((

Mình còn chưa được chia lãi cả tuần nè, give bid cũng ko có nữa :(
Thế phải xem lại acc của cậu đi.Có vấn đề rồi!

Mình reg theo link đó của mình mà sao nó ko cộng vào chỗ "Bids That Generate Points" để give bid mà toàn thấy cộng vào chỗ "Current Bid Advance" này vậy nhỉ :((

Reg xong cus thì bạn give là xong thôi ,muốn cho thằng ref nó hưởng tí Vip thì give vào nó thôi :D

Thế phải xem lại acc của cậu đi.Có vấn đề rồi!
Acc mình đâu có vấn đề gì đâu, bình thường mà, có "chít hút" gì đâu, từ sau 5 tháng mình để sang 80% thì nó dở chứng vậy, cash thì lên mỗi ngày tí xíu, còn vip thì ko thấy nó cộng :(
Reg xong cus thì bạn give là xong thôi ,muốn cho thằng ref nó hưởng tí Vip thì give vào nó thôi :D
Reg xong rồi có thấy point đâu mà give hả bạn :( Nó cộng vào "Current Bid Advance" chứ ko cộng vào "Bids That Generate Points" :(

Acc mình đâu có vấn đề gì đâu, bình thường mà, có "chít hút" gì đâu, từ sau 5 tháng mình để sang 80% thì nó dở chứng vậy, cash thì lên mỗi ngày tí xíu, còn vip thì ko thấy nó cộng :(

Reg xong rồi có thấy point đâu mà give hả bạn :( Nó cộng vào "Current Bid Advance" chứ ko cộng vào "Bids That Generate Points" :(

cho cái proof đi bạn.

mấy pro ơi ! chỉ em cách tự cộng vip bằng tay yk ! hổm rày zeek bị j mà lâu cộng vip wa ak ! nge nói làm customer j` đó để cộng thủ công ! hok phải chờ đợi zeek cộng ! em là newbie nên con nhìu vấn đề chưa bik ! tự mài mò k ak` ! hjx ! chỉ em với mấy pro oi !

Bạn làm theo hướng dẫn ở trang này nhé.

http://mmo4me.com/showthread.php?52972-Tong-hop-huong-dan-Thao-luan-ve-Zeek-Reward-ver1/page482

Chúc bạn sớm có Customer để give bid :binhsua15:

Cộng gì ,reg xong thì bạn chọn thằng cus bạn đánh số Vip mà give vào nó rồi ấn give bids là được thôi cái chỗ
Bids That Generate Points ấy

Cộng gì ,reg xong thì bạn chọn thằng cus bạn đánh số Vip mà give vào nó rồi ấn give bids là được thôi cái chỗ
Bids That Generate Points ấy
chuẩn hk cần chỉnh !

tóm lại là em thường pót buoi tối VN . có hôm còn bị đỏ 4 tiếng liền , thế mà ngày nào nó cũng phải cộng $
Giờ check nó có trong phần Reital Pool Report, cái dòng xanh đồng hồ Dịch ra là "Bạn đủ điều kiện" vậy nếu nó vào check mà "Không đủ điều kiện" thì chắc chắn nó sẽ bỏ qua acc bạn. Nên mình nghĩ nó check

Mình cũng từng đỏ 4-5 tiếng nhưng nó vẫn chia lãi, mình post ads lúc 12g trưa giờ VN. Lúc đó thì vửa qua ngày mới bên nó

Mà hình như Zeek chưa chia lãi ngày 8 thì phải

Last edited by a moderator:
ko có poin trong "Bids That Generate Points" thì give bid = niềm tin à
ec ec ! thì có mới give chứ (ý T là cách gỡ v ra thế là chuẩn )---Ok men ???

cho cái proof đi bạn.
Hình đây bạn :(

Hình đây bạn :(
Cái dòng current Bid Advance này của mình cũng lên các số lần tiếng như C này nhưng thật sự cũng hk biết nó là ji , ai biết vào chỉ phát các pro ơi

Cái dòng current Bid Advance này của mình cũng lên các số lần tiếng như C này nhưng thật sự cũng hk biết nó là ji , ai biết vào chỉ phát các pro ơi

Hình như cái Current Bid Advance là số Bid mình được mua thì phải :( Nhưng mình ko hiểu tại sao mình reg theo link ref, theo link get20second, rồi theo link zeekler rồi vẫn ko thấy point đâu để give mà toàn cộng vào trong kia :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week