Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hỏi về Upgrade Silver từ Cash balance

Em hỏi về Upgrade Silver từ Cash balance.
Trình tự có phải là :
1. Chuyển tiền từ Cash balance:
Vào Pool detail Report -> Pay for Upgrade -> 10$
2. Thanh toán:
Vào Commission cash out report: có ghi tháng nào chưa trả, bấm vào để trả.
Nhưng em vào Commission cash out report, bấm vào các tháng chưa trả thì chỉ thấy các phương thức PZ, SLP, Credit Card, không thấy Balance Cash.
Các bác giúp em. Thanks all.

Em hỏi về Upgrade Silver từ Cash balance.
Trình tự có phải là :
1. Chuyển tiền từ Cash balance:
Vào Pool detail Report -> Pay for Upgrade -> 10$
2. Thanh toán:
Vào Commission cash out report: có ghi tháng nào chưa trả, bấm vào để trả.
Nhưng em vào Commission cash out report, bấm vào các tháng chưa trả thì chỉ thấy các phương thức PZ, SLP, Credit Card, không thấy Balance Cash.
Các bác giúp em. Thanks all.

cái dòng cuối cúng ý bạn mình ko nhớ tên là gì :D

Nếu em send tiền từ Cash balance vào trc khi Silver hết hạn thì em có thể thanh toán Upgrade ngay sau đó được không vậy ?

Nếu em send tiền từ Cash balance vào trc khi Silver hết hạn thì em có thể thanh toán Upgrade ngay sau đó được không vậy ?

Chưa hết hạn thì có phí đâu mà thanh toán

Mấy bác cho em hỏi : mình muốn lên Silver Preferred Customer thì mua 10 vip = pz cũng dc phải ko ??
Khi mình lên Silver Preferred Customer thì mình có hưởng thêm gì từ ref ko

Mấy bác cho em hỏi : mình muốn lên Silver Preferred Customer thì mua 10 vip = pz cũng dc phải ko ??
Khi mình lên Silver Preferred Customer thì mình có hưởng thêm gì từ ref ko

Mua bằng pz được

Không được thêm gì từ ref cả

Thì nó lưu trong tk của bạn.Đến lúc gia hạn thì vào mục Subscription Payment Report and Make a Payment ở cuối í mà thanh toán là đc!

H mình đang định đầu tư khoãng 5k vào zeek, các bạn cho mình hỏi hiện tại zeek ổn không chia lãi + pay đều không, goy cái vụ scan acc kì goy zeek đã khắc phục được chưa, ai biết thì trả lời giúp mình nhé thanks all :)

H mình đang định đầu tư khoãng 5k vào zeek, các bạn cho mình hỏi hiện tại zeek ổn không chia lãi + pay đều không, goy cái vụ scan acc kì goy zeek đã khắc phục được chưa, ai biết thì trả lời giúp mình nhé thanks all :)

Mình nghĩ là bạn nên đầu tư vào Zeek, vì nó là lâu dài, ko phải suy nghĩ nhiều như JSS, tuy nhiên lãi ko cao bằng JSS

Chủ yếu là ổn định và pay đều đặn :) còn vụ scan pas thì bạn ko phải lo nhiều đâu, cứ đặt pas >10 ký tự là ok :)

tình hình là mình vừa pay $10 fee hôm đầu tháng này, hôm nay vào lại Subscription Payment thấy nó báo chưa pay :-?
ai bị giống zậy ko?

tôi không hiểu sao nó báo nợ 31.14$ lỡ vứt vào trong đó 10$ thôi thì đành nợ mày vài tháng vậy zeek nhé..;))

tôi không hiểu sao nó báo nợ 31.14$ lỡ vứt vào trong đó 10$ thôi thì đành nợ mày vài tháng vậy zeek nhé..;))

Hình như có nhiều người bị nợ 31.14$ thì phải, hay là nó phạt cái tội trốn Silver của mấy tháng trước =))
Mình nghĩ là nếu ai ko muốn trả nợ thì up = PZ sẽ ok, chưa test ;)

mấy pro ơi ! chỉ em cách tự cộng vip bằng tay yk ! hổm rày zeek bị j mà lâu cộng vip wa ak ! nge nói làm customer j` đó để cộng thủ công ! hok phải chờ đợi zeek cộng ! em là newbie nên con nhìu vấn đề chưa bik ! tự mài mò k ak` ! hjx ! chỉ em với mấy pro oi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week