Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho hỏi: post qc của thằng zeek thì đc nhiêu point vậy?
post nhiều qc trong ngày thì point có tăng không???
thanks các bác!!!!

Có ai upgrade mà ko bị cái waiting ko nhỉ? Bưc thật, waiting éo bít đến bao giờ .

tôi đăng ký xong nó k có hiện hình ảnh thông báo thành công.Mà nhìn trong ref mình thì có tên.Là sao vậy nhỉ.ae giúp dùm

mấy bác cho hỏi: post qc của thằng zeek thì đc nhiêu point vậy?
post nhiều qc trong ngày thì point có tăng không???
thanks các bác!!!!

Hình như cũng được giống như VIP, 1-2%/ngày. Nó cho mượn 100 points để mình hưởng % :binhsua15:

1 IP/1 máy có post đc 2 acc Zeek ko mấy bác?chả là mạng nhà thằng bạn e nó cắt nên sang máy e post nhờ.Ko biết có đc ko nhỉ?

tôi đăng ký xong nó k có hiện hình ảnh thông báo thành công.Mà nhìn trong ref mình thì có tên.Là sao vậy nhỉ.ae giúp dùm

mình cũng bị giống cậu.nóa báo lỗi mak vào trong ref thì cóa tên.mình nghĩ do lỗi

Dạo này khi đăng ký Zeek hay báo lỗi như vậy. Nhưng không sao bạn ah.Khi Ref báo có tên có nghĩa là đã thành công. Bạn chỉ cân vào post quảng cáo hàng ngày là Ok rồi. Chúc bạn thành công và chiến thắng cùng Zeek.

1 IP/1 máy có post đc 2 acc Zeek ko mấy bác?chả là mạng nhà thằng bạn e nó cắt nên sang máy e post nhờ.Ko biết có đc ko nhỉ?
ai giải đáp giúp e nó với.E nó là newbie nên chưa biết j haizzz....:-<

1 IP/ 1 máy muốn pót 2acc

theo mình thì bạn nên đổi IP, reset lại cái modem rồi thì post acc tiếp theo. Chỉ 1 lần này thôi thì chắc không sao.

thanks các bác e nó hỉu rùi
;))
Bonus mỗi bác 1 cái thanks :D

các bạn cho hỏi cái 0.15$ của ref cấp 1 mình đc thì nó chuyển vào mục nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member