Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Co' ae nao` o Hung Yen choi Zeek hok tap chung toi' thu' 7 tu.hop tra` da' thao?luan la`m team HY_Pro MMO cai neo`

Tinh` hinh` la` rat bat thinh` linh`. ACE nao` MMO toi' thu 7 ranh?di tu hop tra da' keo.lac can' huong' duong nao`! Dia diem? Khoai' Chau! Hung Yen! Tien the? thanh lap team MMO_Hy nhe'! Chu? thot' thong bao' sau buoi?gap mat.!

ae cho hỏi zeek paid 30/7 mà bây giờ vẫn không có tiền thì phải làm gì:binhsua10:
Dạo này nó hay bị lỗi đó lắm, rảnh thì support đi cậu để nó pay luôn vào tuần sau. Tớ bị 2 tuần liền đó

Các bạn cho mình hỏi tí mình để vip 80% mấy bữa nay rồi (80% vip, 20% cash), nhưng sao mấy bữa nay mình chẳng thấy được + vip và tiền vào cash vậy nhỉ? 3 ngày rồi, hic, vip thì đang die dần, mà ko được cộng thêm, có pro nào giúp mình với :(, cái hình đây:

Last edited by a moderator:
Các bạn cho mình hỏi tí mình để vip 80% mấy bữa nay rồi (80% vip, 20% cash), nhưng sao mấy bữa nay mình chẳng thấy được + vip và tiền vào cash vậy nhỉ? 3 ngày rồi, hic, vip thì đang die dần, mà ko được cộng thêm, có pro nào giúp mình với :(

thứ 1 là do vip cọng chậm , còn tiền cash thì ít khi chậm lắm , kiểm tra trong free give bid manage xem có bids ko , tặng cho customer được vip đó

Các bạn cho mình hỏi tí mình để vip 80% mấy bữa nay rồi (80% vip, 20% cash), nhưng sao mấy bữa nay mình chẳng thấy được + vip và tiền vào cash vậy nhỉ? 3 ngày rồi, hic, vip thì đang die dần, mà ko được cộng thêm, có pro nào giúp mình với :(, cái hình đây:
View attachment 14592

Bạn vào Bid Give Manager để thực hiện give bid cho customer rồi sẽ nhận được Vip

Hết mấy cái bid đó rồi thì ko được + vip nữa hả bạn?
Không phải thế cậu, hàng ngày nó sẽ auto tự + vip vào cho cậu theo % cậu setup, nhưng thỉnh thoảng nó + trễ thì mình give bids thủ công thế cho nhanh cậu ah

Hic, như cái hình mình up đó, 3 ngày rồi chả có cộng, mà giờ bids nó cũng hết rồi, chẳng lẽ giờ phải tự mình reg acc rồi tự mình give bids tiếp hả bạn :( Mất tiêu mấy ngày rồi chẳng tăng gì cả, chỉ có vip die :(

Hic, như cái hình mình up đó, 3 ngày rồi chả có cộng, mà giờ bids nó cũng hết rồi, chẳng lẽ giờ phải tự mình reg acc rồi tự mình give bids tiếp hả bạn :( Mất tiêu mấy ngày rồi chẳng tăng gì cả, chỉ có vip die :(
Không sao đâu cậu, dạo này nó hay trễ xíu, mình không give bids thì trước sau nó cũng auto + cho mình thôi..cứ an tâm mà chiến đi cậu

Tại mình thấy mấy ngày nó không cộng vào, rồi sau nó bỏ luôn, cộng ngày khác, có phải nó sẽ cộng dồn vào cho mình ko bạn nhỉ?

Tại mình thấy mấy ngày nó không cộng vào, rồi sau nó bỏ luôn, cộng ngày khác, có phải nó sẽ cộng dồn vào cho mình ko bạn nhỉ?
Uh, Không phải nó bỏ đâu cậu, chẳng qua nó update trễ, mình sốt ruột thì + thủ công vậy cho nhanh...Còn bình thường cậu cứ yên tâm nó không quỵt của mình vip nào đâu

Uh, Không phải nó bỏ đâu cậu, chẳng qua nó update trễ, mình sốt ruột thì + thủ công vậy cho nhanh...Còn bình thường cậu cứ yên tâm nó không quỵt của mình vip nào đâu
Thanks bạn nhiều nhé :)

Update trễ cũng ảnh hưởng đến lợi nhuận chứ nhỉ :-?

Cho mình hỏi PV bằng bao nhiêu thì mới được hưởng 0.1 từ 1 vip của F1?

PV >= 100 hưởng 0.1$/ 1 Vip ref mua nhé bạn thongcr .Bạn cần reg cus nữa hem ,mình reg cho :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back