Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
post ad để đi ngủ thôi bùn ngủ quá rồi :binhsua160:

huhu mình chưa hề post link tuyển ref z mà h tự nhiên 24 nick trong vòng 10 phút nó đk liên tục huhu sợ quá à :(( pro nào giúp mình với

Give bid cho ref thì ref có nhận được vip không nhỉ !!! ???? ý mình là ref của mình có nhận được vip ko chứ ko phải là mình

huhu mình chưa hề post link tuyển ref z mà h tự nhiên 24 nick trong vòng 10 phút nó đk liên tục huhu sợ quá à :(( pro nào giúp mình với

thế là ngon rồi. :m131:

mấy đại ca cho hỏi: ngoài việc post qC cho nó để kiểm point thì có việc chi khác để kiếm point nữa không???
thanks!!!

zeekrewards

ba` con được zeek chia lai~ ngày 31 vs ngay 01 chưa vây?:binhsua04:

mấy pro có thường fake ip us để dk customer zeek không vậy, mình hiện có 5 customer mà hết give bid đc rồi, lúc trước thì nó tự reg cho mình sao giờ nó hết reg rồi

mấy pro có thường fake ip us để dk customer zeek không vậy, mình hiện có 5 customer mà hết give bid đc rồi, lúc trước thì nó tự reg cho mình sao giờ nó hết reg rồi
IP Việt Nam reg bình thường ,ko sao cả ,thích reg bao nhiêu con cus pm link cho mình reg cho ,giá cả hợp lý :D

zeek hiện tại không cho up silver nữa hả anh em. tình hình chỉ có up gold và chi phí là 29.95$ đúng không nhỉ/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,517
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week