Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác giúp mình với, hnay apply 10$ đóng phí tháng pay mãi mà ko đc, ra xem thì mới thấy bị âm 21$ ở mục setaside, nghĩa là sao vậy ah? Hàng tháng mình đều đóng phí rất đầy đủ. Ko có chuyện bị pay double gì hết :(
hôm qua mình up vẫn bt mà hnay thấy nhiu người bị âm tiền nhỉ.

Các bác giúp mình với, hnay apply 10$ đóng phí tháng pay mãi mà ko đc, ra xem thì mới thấy bị âm 21$ ở mục setaside, nghĩa là sao vậy ah? Hàng tháng mình đều đóng phí rất đầy đủ. Ko có chuyện bị pay double gì hết :(

cái chỗ âm tiền này không phải là do đóng phí tháng up silver bị thiếu mà là lỗi của zeek, có người bị có người không,đã có người hỏi trên support của zeek nhưng hiện tại thì nó chưa fix lỗi này, nên có 2 phương án cho bạn lựa chọn là nếu có thẻ visa thì up bằng visa, còn ko có thì chờ đến khi nó về free thì up lại bằng PZ, acc của mình cũng bị dính, giờ đang để kệ nó, chờ khi nào xuống free thì up bằng PZ

hôm nay có tình hình gì mới ko nhỉ?

Tình hình là mới sáng vừa ló mặt ra khỏi đường nhìn thấy 1 cảnh tượng thật hãi hùng : có con *** chạy ngang qua đường tự nhiên có tiếng vèo vèo (oẵn oẵn) -->> thế là có cầy ngon mà sơi:binhsua144:

Tiền mà tuần trc nó ko pay thì khi nào nó pay nhỉ ?

cái này thì đi chùa cầu đi bạn.nếu hên tuần sau dc pay đầu tiên k thì nó cho vào dĩ vãng:binhsua129:

cái này thì đi chùa cầu đi bạn.nếu hên tuần sau dc pay đầu tiên k thì nó cho vào dĩ vãng:binhsua129:

ax ghê vậy
Mình từ ngày 6/8 nó ko pay hôm 13/8 thì nó pay cho 13/8 thôi, vậy là 6/8 nó "cho vào dĩ vãng" rồi ah`

em mới up silver thì hôm sau dòng chữ này Leftover Change cóa 0.72$ hnay còn 0.47$ tiền này để làm j vậy mấy cậu.mình để 100% k lên VIP lun:binhsua117:

em mới up silver thì hôm sau dòng chữ này Leftover Change cóa 0.72$ hnay còn 0.47$ tiền này để làm j vậy mấy cậu.mình để 100% k lên VIP lun:binhsua117:

1.48$ thì mới mua đc 1 VIP còn dư 0.48....hôm sau lãi bao nhiêu cộng thêm cái 0.48 này nữa..

đứt cap rồi, mình vào Zeek hoài ko được. Mọi người vẫn vào bình thường hả?

ax ghê vậy
Mình từ ngày 6/8 nó ko pay hôm 13/8 thì nó pay cho 13/8 thôi, vậy là 6/8 nó "cho vào dĩ vãng" rồi ah`

để lâu *** trâu hoá bùn.

ax ghê vậy

Nghe đâu 1 tháng sau mới pay đó bạn.

phê lòi tỏi hêhe vừa mới được một thằng cústomer mua 260bid thế là được 260 vip và 52$ herher mới úp sivel 1thang, nuôi vip thôi

phê lòi tỏi hêhe vừa mới được một thằng cústomer mua 260bid thế là được 260 vip và 52$ herher mới úp sivel 1thang, nuôi vip thôi

số bác ngon thế, customer của mình nghèo như bèo

trời ơi, sướng :(( Bác hay post ads trang nào thế :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week