Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
đợi nó xuống free rồi vào chỗ upgrade now mà bạn up lần đầu ấy, lúc đó mới có lựa chọn để lên silver,

còn đang là silver vô đó thì chỉ có lựa chọn gold và diamond thôi
ừ pác này nói đúng nè, chưa hết hạn mà đòi up rồi :D

chờ quài cũg ko xuốg đâu cậu àh, mà nên up để cho zeek nó sốg với..ko nên vì ít tiền lẻ mà ảnh hưởg nồi cơm ;-) nhỉ :binhsua115:

Cậu vào Subscription Payment cậu thấy lịch sử mình thiếu $. Chọn tháng cần thanh toán chọn "Paynow"
Bấm vào request check rồi bấm 10$ còn phải vào Subscription Payment thì mới hoàn thành thanh toán à cậu?

ref zeek có xóa được đi ko nhỉ ! trường hợp thằng nào mình nghi nó có ý đâm acc hay chơi xấu mình del đi :D ko biết được ko

ref zeek có xóa được đi ko nhỉ ! trường hợp thằng nào mình nghi nó có ý đâm acc hay chơi xấu mình del đi :D ko biết được ko
ko được bạn phải Support thôi

Ủa vậy còn chức năng tự động đóng phí bên Payza còn dùng được không vậy ?

các bạn cho mình hỏi, acc mình đăng ký từ 25/7 tới nay thì add quảng cáo được vài ngày rồi bỏ đến bây h, bây h muốn nạp tiền vào chiến luôn thì làm sao vậy các bạn, có được không?, định h đầu tư 1k$ thì làm như thế nào các bạn, thanks you.

các bạn cho mình hỏi, acc mình đăng ký từ 25/7 tới nay thì add quảng cáo được vài ngày rồi bỏ đến bây h, bây h muốn nạp tiền vào chiến luôn thì làm sao vậy các bạn, có được không?, định h đầu tư 1k$ thì làm như thế nào các bạn, thanks you.
View attachment 15441

bỏ acc này đc rồi reg acc mới đi.

View attachment 15441
lên cho ai bít chỉ nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back