Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
phê lòi tỏi hêhe vừa mới được một thằng cústomer mua 260bid thế là được 260 vip và 52$ herher mới úp sivel 1thang, nuôi vip thôi

tên này ngon dữ ta, ước gì mềnh được như a ấy... :binhsua43:

phê lòi tỏi hêhe vừa mới được một thằng cústomer mua 260bid thế là được 260 vip và 52$ herher mới úp sivel 1thang, nuôi vip thôi

Ngon vậy ta :m148: .Mình chẳng có customer thì sao có được vụ này nhỉ? Ôi chài thật chắng biết làm thế nào nữa chỉ biết đợi chờ là hạnh phúc thôi :m093:

Ngon vậy ta :m148: .Mình chẳng có customer thì sao có được vụ này nhỉ? Ôi chài thật chắng biết làm thế nào nữa chỉ biết đợi chờ là hạnh phúc thôi :m093:
thì cứ post nghiêm chỉnh rồi đợi vận may

zeek tạo dc 2 acc phải ko các bô lão,lâu nay chơi 1 acc up silver dc 2 tháng rồi,có nên tạo tiếp 1 acc nữa ko nhỉ :binhsua157:

zeek tạo dc 2 acc phải ko các bô lão,lâu nay chơi 1 acc up silver dc 2 tháng rồi,có nên tạo tiếp 1 acc nữa ko nhỉ :binhsua157:

Được bạn, tạo bình thường thôi, chém bình thường miễn đừng refer cho nhau là được. :binhsua119:

có tin tức gì về vụ zing mail chưa các bạn? làm sao để nhận được tiền đây?

con người có số hết, biết đâu ngày mai lại đến phiên mình nhỉ hehe :binhsua26:

sao có người hên vậy trời.mình dc cái cus thì nhiều mà k thấy ai mua gì hết trơn à.nản quá.dc cái cus thigf nhìu có khi phải đến mấy chục cus mà k thấy gì.số trời thật

sao có người hên vậy trời.mình dc cái cus thì nhiều mà k thấy ai mua gì hết trơn à.nản quá.dc cái cus thigf nhìu có khi phải đến mấy chục cus mà k thấy gì.số trời thật
Toàn Cus tự reg mua sao được, mún thì tự xữ lun đi

Cùng câu hỏi với bạn ney mong các pr0 chỉ giáo.

có ai ko zô đây k? trả lời giúp e với.

Cùng câu hỏi với bạn ney mong các pr0 chỉ giáo.
Không phải tạo được 2 acc đâu mà 200 acc cũng được :)) mà theo tớ thì cậu nên tạo khoảng 200 là vừa bởi khi bị scan hay bị banned thì nó đáng tội cheat hơn, còn không thì bạn cứ thử tính doanh thu của 200 acc sau 3 tháng ( 2 tháng free + 1 tháng nuôi 100% )làm đi bít ngay mà :))

Không phải tạo được 2 acc đâu mà 200 acc cũng được :)) mà theo tớ thì cậu nên tạo khoảng 200 là vừa bởi khi bị scan hay bị banned thì nó đáng tội cheat hơn, còn không thì bạn cứ thử tính doanh thu của 200 acc sau 3 tháng ( 2 tháng free + 1 tháng nuôi 100% )làm đi bít ngay mà :))
g

sau 2 tháng , up => baned 199 acc , còn 1acc =. thu về 199$ => tốn công :binhsua85:

pro nào cho hỏi bây giờ làm nhiều acc zeek chắc chắn là ko trùng upline rồi, mỗi acc là 1 Ap rồi post ko cùng trên 1 IP ... nhưng thắc mắc của iem ở đây là acc AP ở dạng Personal Starter (là loại giao dịch không mất phí ) đăng ký nhiều sau đó có bị baned hàng loạt không ? như hôm nọ iem đọc 1 bài có pác vừa rut tiền từ BB được 2 acc và sau đó chuyển tiền cho nhau được có 1 lần nó chém 1 phát gần chục acc AP bây giờ pác ta đang mở topic cầu cứu kia kìa thấy mà hãi quá ta híc híc :binhsua80:

g

sau 2 tháng , up => baned 199 acc , còn 1acc =. thu về 199$ => tốn công :binhsua85:

nhưng được 1 bài học bổ ích và rút ra nhiều kinh nghiệm mà :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week