Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Theo anh em thì.ip post ad và ip submit khác nhau có sao k hén..tại vì nhiều lúc busy,nên kêu Thằng bạn post dùm.( copy list ad cho nó) ,rồi mình lên submit,
CHắc k sao nhỉ !

Theo anh em thì.ip post ad và ip submit khác nhau có sao k hén..tại vì nhiều lúc busy,nên kêu Thằng bạn post dùm.( copy list ad cho nó) ,rồi mình lên submit,
CHắc k sao nhỉ !

chắc là ko sao, lúc sao biết ngay là bị sao

Zeek làm ăn gì kỳ thế
2 ref up silver 2 ngày mà vẩn còn free
Bảo trì xong mà còn thế thì...............
Bữa nay ko có live chat phải ko nhi ?

vụ này nhiều rồi. nó có tự fix ko nhỉ.nhất thiết phải chat ko .

Originally Posted by Ryeo Hyeong
Zeek làm ăn gì kỳ thế

vụ này nhiều rồi. nó có tự fix ko nhỉ.nhất thiết phải chat ko .

k sao đâu bạn à.mình có lần 3reff cũng bị như bạn.up cho ref mà pz thì trừ mà k lên sliver và mình cũng k dc gì.nhưng sau 2 hay 3 hôm gì đó vào thì lại thấy có bình thường.nên bạn chờ 1 hai hôm xem sao.chứ nó updat chậm thôi

Originally Posted by Ryeo Hyeong
Zeek làm ăn gì kỳ thế

k sao đâu bạn à.mình có lần 3reff cũng bị như bạn.up cho ref mà pz thì trừ mà k lên sliver và mình cũng k dc gì.nhưng sau 2 hay 3 hôm gì đó vào thì lại thấy có bình thường.nên bạn chờ 1 hai hôm xem sao.chứ nó updat chậm thôi

thank phát !!!!!!!!!!!!

Tự làm ref, tự post quảng cáo, tự nâng cấp siliver 10$ như bình thường và tự rút tiền về.... nhưng cùng chung 1 tài khoảng vậy thì có sao ko nhỉ? :binhsua163:

Originally Posted by sangprolathe
Tự làm ref, tự post quảng cáo, tự nâng cấp siliver 10$ như bình thường và tự rút tiền về.... nhưng cùng chung 1 tài khoảng vậy thì có sao ko nhỉ?
Your Account Has Been Banned

cía này baner là đúng roài.

bên zeekler có 2 loại bid, ko biết customer mua bid loại nào thì mình dc hưởng commision nhỉ. Dag tính nhờ người reg acc zeekler mua bid để dc hưởng thêm commision

bác nào cho mình hỏi chút. tại sao hàng ngày Vip của mình kô được cộng vào "Vip point" mà lại cộng sang " Bid Give Manager Give Free Bids! "
mình vào đổi thì mất 1/2. tình hình xảy ra gần 1 tuần rồi :binhsua79:. có cách nào khắc phục các bác chỉ dẫn giúp ^^

Tạo cái Customer rồi Giver Bid cho nó chắc cú.

Nhớ là give bid vào cus nhé. give bid vào ref chỉ được 1/2 số bid thôi.

Bảo trọng kẻo mất bid oan uổng :binhsua157:

Tự làm ref, tự post quảng cáo, tự nâng cấp siliver 10$ như bình thường và tự rút tiền về.... nhưng cùng chung 1 tài khoảng vậy thì có sao ko nhỉ? :binhsua163:

dùng payza khác nhau ok

vậy 1 tài khoản payza gốc mà mình add vào địa chỉ 2 mail vào sử dụng thì có được không bạn, hay là phải 2 tài khoản payza gốc khác nhau luôn :binhsua163:

Tạo cái Customer rồi Giver Bid cho nó chắc cú.

Nhớ là give bid vào cus nhé. give bid vào ref chỉ được 1/2 số bid thôi.

Bảo trọng kẻo mất bid oan uổng :binhsua157:
tạo customer như nào vậy bạn,bạn nói rõ hộ mình cái. mình thấy customer lúc nào cũng để trống không có ai để give bid.tình hình là ban đầu mình kô để ý đã làm thịt 32 bid và nhận được 16 bid
: M133:

vậy 1 tài khoản payza gốc mà mình add vào địa chỉ 2 mail vào sử dụng thì có được không bạn, hay là phải 2 tài khoản payza gốc khác nhau luôn :binhsua163:

tốt nhất bạn nên dùng 2 payza cho chắc chắn, chứ dùng 1 cái thì bị không sớm thì muộn cũng bị block account: Binhsua172:

hi mấy bạn

mình muốn chơi zeek và nghe nói khi làm downline thì upline tặng 10$ để up lên bạc. Nay mình để lại mail bạn nào tin tưởng thì gởi link ref qua cho mình nha.

[email protected]

---thank---

tạo customer như nào vậy bạn,bạn nói rõ hộ mình cái. mình thấy customer lúc nào cũng để trống không có ai để give bid.tình hình là ban đầu mình kô để ý đã làm thịt 32 bid và nhận được 16 bid
: M133:

bạn lấy 1 cái link trong mẫu quảng cáo đó.rồi ra nét hay chỗ nào cũng dc miến là khác ip đăng ký acc zeeker của bạn đăng ký 1 tài khoản là ok.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,391
172,485
Latest member
pandavpn

Most discussed of week

Most discussed of week