Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho e hỏi tý tài khoảng của e up bạc hôm 2 thang 7 nhưng đến giờ nó vẫn còn bạc vậy có vấn đề ji không hoặc có chế độ tự động up khi hết hạn không vậy

Các bác cho e hỏi tý tài khoảng của e up bạc hôm 2 thang 7 nhưng đến giờ nó vẫn còn bạc vậy có vấn đề ji không hoặc có chế độ tự động up khi hết hạn không vậy

bạn nên up đi nếu chơi lâu dài k có sau này paid k dc biết kêu ai.có 10$ để 0% 3 ngày là ok thôi mà

Cần tiền ==> thanh ly' acc zeek

Acc zeek mình mới up silver được 22 ngày.
VIP: 182, Vẫn còn 4 ngày chưa được cộng vip vào (khoảng 8.5 vip nữa).
Trong acc co' sẵn 10.96$ để up silver cho tháng tới. Bà con cho cái giá để xúc cái acc này vs.
Tks! zeek.jpg

Nó có paid ai chưa vậy? Sao im ắng thế các bác .

Sao request CN lại nhận trước vậy trời, ko nó paid theo ngày request nữa à :(

tuần này z paid khó hỉu quá.giờ chỉ dc một vai người nhỏ giọt còn lại là chưa paid.ai nhận dc rồi cho cái prooof cho a em ngồi hóng nào

Các pro cho mình hỏi cái
Zeek đã đi vào ổn định chưa nhỉ?
Mình định nâng câp nhưng sợ mất tiền oan như lần trước.Bạn nào biết giúp với.Thanks các bạn nhiều

Các pro cho mình hỏi cái
Zeek đã đi vào ổn định chưa nhỉ?
Mình định nâng câp nhưng sợ mất tiền oan như lần trước.Bạn nào biết giúp với.Thanks các bạn nhiều

Cùng câu hỏi :( Có ai up silver PZ mấy ngày gần đây ko ? Đã up thành công chưa sao vẫn nghe up mà ko lên :(
ref mình sắp đến ngày up rồi :(

Cùng câu hỏi :( Có ai up silver PZ mấy ngày gần đây ko ? Đã up thành công chưa sao vẫn nghe up mà ko lên :(
ref mình sắp đến ngày up rồi :(

Up bình thường bạn ơi có vấn đề gì đâu ,ref mình nó up suốt mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week