Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
các pro cho em hỏi zeek giờ rút tiền vẫn bằng AP có được không hay lại chuyển sang EGO pay giống nhiều site khác.
vẫn rút về PZ bình thường cậu !

bác nào cho mình hỏi chút. tại sao hàng ngày Vip của mình kô được cộng vào "Vip point" mà lại cộng sang " Bid Give Manager Give Free Bids! "
mình vào đổi thì mất 1/2. tình hình xảy ra gần 1 tuần rồi :binhsua79:. có cách nào khắc phục các bác chỉ dẫn giúp ^^

các bạn cho mình hỏi sao mình up len silver tháng khong được nhì,trong cashavable còn 22$,mà nó cứ báo lỗi thế này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.

bạn này tham gia MMO lâu rồi mà không biết hả ? có j pm khicontrailentieng_1114 mình hướng dẩn free cho !

các bạn cho mình hỏi sao mình up len silver tháng khong được nhì,trong cashavable còn 22$,mà nó cứ báo lỗi thế này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.
tiền bên cash là thuộc cash, mún dùng cho silver thì request check trc đã, chọn pay for silver
rồi mới vào Comission cashout report mà trả phí tháng đc

mình dùng 1 3g của mobifone nhưng sài 2 sim 2 mạng khác nhau... và acc mình đăng nhập trên 2 trình duyệt khác nhau hjhj:binhsua03:
Van de nay cung kha wan trong. xin noi la e khong dam choi cheat (e cung so mat acc chu bo). day la suy nghi cua e thui. Neu e dung 2 cai 3G cua 2 nha mang khac nhau, nhung dang nhap tren cung mot trinh duyet web la Chrome thi co bi dinh chuong khong may bac

bác nào cho mình hỏi chút. tại sao hàng ngày Vip của mình kô được cộng vào "Vip point" mà lại cộng sang " Bid Give Manager Give Free Bids! "
mình vào đổi thì mất 1/2. tình hình xảy ra gần 1 tuần rồi :binhsua79:. có cách nào khắc phục các bác chỉ dẫn giúp ^^
bạn vào give cho customer thì sẽ đc toàn bộ số vip nếu không có cus thì bạn hãy fake IP rui` reg 1 cái theo link got20second.com/username/Cst.aspx nha:binhsua02:

Van de nay cung kha wan trong. xin noi la e khong dam choi cheat (e cung so mat acc chu bo). day la suy nghi cua e thui. Neu e dung 2 cai 3G cua 2 nha mang khac nhau, nhung dang nhap tren cung mot trinh duyet web la Chrome thi co bi dinh chuong khong may bac
cái đó thì không nên đâu nếu bạn làm vậy thì bạn phải Xóa cookie mỗi khi đăng nhập xong. còn mình thì mình xài VMware luôn khỏe hjhj 2 nhà mạng + Vmware:binhsua07:

cái đó thì không nên đâu nếu bạn làm vậy thì bạn phải Xóa cookie mỗi khi đăng nhập xong. còn mình thì mình xài VMware luôn khỏe hjhj 2 nhà mạng + Vmware:binhsua07:
Cho minh add Y!h noi chuyen voi cau duoc hok?Newbie moi tham gia.
Y!h minh: cleverboy_21

Zeek làm ăn gì kỳ thế
2 ref up silver 2 ngày mà vẩn còn free
Bảo trì xong mà còn thế thì...............
Bữa nay ko có live chat phải ko nhi ?

Zeek làm ăn gì kỳ thế
2 ref up silver 2 ngày mà vẩn còn free
Bảo trì xong mà còn thế thì...............
Bữa nay ko có live chat phải ko nhi ?
từ t2 -->> t6 chat lúc 20h đó C

Tình hình là Zeek đã chia lãi các ngày trễ đầy đủ rồi nhé, cả lỗi 1% thứ 5 cũng được Zeek chia lãi bù 2% vào T7

Lãi chia chậm chứ có phải không chia đâu mà lo

bạn vào give cho customer thì sẽ đc toàn bộ số vip nếu không có cus thì bạn hãy fake IP rui` reg 1 cái theo link got20second.com/username/Cst.aspx nha:binhsua02:

cho mình hỏi thêm là đăng kí 1 nick theo link got20second.com/username/Cst.aspx với usename là tên zeek thì cái nick đấy dùng để làm gì? có phải nó cũng giống như ngày trước là mình reg 1 nick zeekler.com đúng kô? bạn nói rõ hơn hộ mình cái

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week