Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mấy anh cho em hỏi ngu xíu, ví dụ e nuôi lên 1k vip rồi, mà mình để 90% thì mỗi ngày chỉ được 2$ thôi ah, haiz nuôi bao lâu mới lên được 1k vip mà thu nhập 1 ngày ít ỏi vậy nản quá.
cho e hỏi thường mấy anh có 1k vip thì để bao nhiêu % vậy ?
Sao hong nghĩ tới 1k vip sẽ không mất hết mà vẫn sinh ra lớn hơn = tiền sau này nhìu hơn nữa, còn không thì để 80/20 hay 100% luôn cho nó chết hết luôn khỏi nuôi nữa

chết rồi cái của mình nó hiện Current Bid Advance:3,vẫn còn 2 cus nhưng mà thế này thì sao mà give được hết 14bid??
ai chỉ mình cách tăng cái Current Bid Advance với

Bạn nên để nó Chuyển Vip hãy nâng cấp ,dạo này nâng cấp có gì trục trặc đâu nhỉ :D
kiểu này là mới lập acc nhưng ko thích post free đây mà nhưng phải công nhận server của zeek dạo này hâm quá :))

chết rồi cái của mình nó hiện Current Bid Advance:3,vẫn còn 2 cus nhưng mà thế này thì sao mà give được hết 14bid??

thì bạn tạo 1 cus nũa chứ lo gì.nếu rảnh ra nét dk vào cus cũng dc chứ đừng nói là 1.bạn lấy link trong mẫu quảng cáo ấy rồi ra nét dk vài cus về tha hồ mà mua

kiểu này là mới lập acc nhưng ko thích post free đây mà nhưng phải công nhận server của zeek dạo này hâm quá :))
Hiện zeek đang bảo trì phần cứng mà. Mọi liên kết payza ngưng hoạt động

Chán quá zeek trục trặc hoài...

ngày hôm qua nó chia nhầm lãi cho mình :( được chưa đến 1% trong khi hôm qua vẫn là ngày được hưởng lãi cao

cùng cảnh nghộ nè chả hiểu zeek dạo này ra sao ngày được có mấy vip thì làm ăn gì

vậy mỗi ngày được bao nhiêu $ vậy bạn
1k VIP nếu để 80/20 thì tháng được 100$, nếu để 90/10 thì tháng được 50$

Để 80/20 thì VIP tăng chậm hơn 90/10. Quyết định tùy bạn

Mình bỏ tiền trong pz ra mua 11 VIP trong 1 ngày mà sao không thấy nó chuyển lên level 2 của silve. Có bạn nào gặp trường hợp như mình không?:binhsua38:

ngày hôm qua nó chia nhầm lãi cho mình :( được chưa đến 1% trong khi hôm qua vẫn là ngày được hưởng lãi cao

Zeek chia lãi ngày 2 1% nhưng ngày 3 nó chia 2% chắc nó nhầm giữa 2 ngày,nhưng chia đầy đủ là vui rồi :))

longmichinh said:

thì bạn tạo 1 cus nũa chứ lo gì.nếu rảnh ra nét dk vào cus cũng dc chứ đừng nói là 1.bạn lấy link trong mẫu quảng cáo ấy rồi ra nét dk vài cus về tha hồ mà mua

cơ bản là mình đang muốn hỏi làm sao để tăng cái Current Bid Advance ý,tại cái này giờ của mình nó hiện có 3 thôi trong khi bid thì hơn 20 cái rồi,theo mình hiểu thì chỉ được give tối đa 3 bid,cus thì mình vẫn còn chứ đã hết đâu :(

cơ bản là mình đang muốn hỏi làm sao để tăng cái Current Bid Advance ý,tại cái này giờ của mình nó hiện có 3 thôi trong khi bid thì hơn 20 cái rồi,theo mình hiểu thì chỉ được give tối đa 3 bid,cus thì mình vẫn còn chứ đã hết đâu :(

Bạn chỉnh cái Bid từ 25 lên thành 50, rồi reg 1 Cus thì cái Current bid Advance của c sẽ tăng lên 50 :) cứ thế, tạo vài cus 1 lúc dùng dần

đấy là acc của bạn nó chia lãi cộng dồn vào 1 ngày , còn acc của mình nó chia đều đặn hàng ngày :| , mất 50% lợi nhuận mà bác bảo vui đc àh :(

Bác nhìn lại đi,nó chia cho ngày 2 1%,nhưng chia cho ngày 3% là 2%.Acc mình vẫn chia đều đặn từng ngày đấy chứ có thiếu ngày nào đâu,tùy acc chia sớm hay chia chậm thôi.Mình chia được ngày 3 2% thì mấy bạn cũng vậy thôi

nó chia lỗ mà còn cười hả bác :))

Chời nhìn lại đi bác :)),ngày 3 nó chia lãi cho ngày 2 là 1% tức là thứ 5 mà đáng lẽ bình thường là 2%,nhưng mà acc mình được chia sớm cho ngày 3 , trong ngày 3 nó chia lãi cho ngày 3 luôn bình thường là ngày 4 mới chia lãi cho ngày 3,tức thứ 6 lãi đáng lẽ hưởng đựoc 1% mà acc mình đựoc 2%.Chia nhầm cho t5 t6 thôi,hay nói cách khác 2 ngày đó bị tráo,ko tin mấy bác đợi đi,có phải bình thường ko :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week