Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
tuần này sao zeeek chia lãi chậm vậy nhỉ.có ai bị như mình k.hnay 3.8 rồi mà cũng chưa có ngày 1.8.k hỉu zeek lam thế nào nữa đây
Uh ,dạo này nó chia lãi hơi chậm ,acc mình ngày 1 vẫn chưa được chia lãi ,nhưng nó vẫn đảm bảo là 1 VIP được chia lãi đủ 90 lần :)

Có pro nào giải thích hộ iem vụ này với iem up acc zeek lần đầu mà đã bị trục trặc điên quá chứ lại :binhsua39: Vua moi up xong nhận được thư PZ thông báo trừ tiền nhưng mà khi vào acc zeek thì chẳng thấy thông báo là đã lên silver đâu cả, cũng chẳng thấy point chuyển thành vip gì cẩ nản quá hic híc :binhsua46:
Bạn nên để nó Chuyển Vip hãy nâng cấp ,dạo này nâng cấp có gì trục trặc đâu nhỉ :D

Sao con acc mình bữa giờ gần 2 tuần mà không được cộng VIP mặc dù post ads hằng ngày, nếu để 0% thì nó cộng $ hằng ngày.
Bữa giờ bị hạ gần 30 vip rồi.

Sao con acc mình bữa giờ gần 2 tuần mà không được cộng VIP mặc dù post ads hằng ngày, nếu để 0% thì nó cộng $ hằng ngày.

Bạn vào phần Give bid rồi Give để nó cộng Vip cho nhé ,nó không tự động cộng nữa đâu :D nếu không có cus để give thì reg theo link got20second của bạn nhé :)

giờ nó đang không auto cộng vip nên bạn vào mục Give bid để chỉnh

mấy anh cho hỏi, sao em vào phần update information để update cái số SS#, mà khi up xong nó báo update thành công nhưng vào lại phần đó vẫn còn trống trơn vậy. Lo lắng quá hjx :binhsua36:

Có pro nào giải thích hộ iem vụ này với iem up acc zeek lần đầu mà đã bị trục trặc điên quá chứ lại :binhsua39: Vua moi up xong nhận được thư PZ thông báo trừ tiền nhưng mà khi vào acc zeek thì chẳng thấy thông báo là đã lên silver đâu cả, cũng chẳng thấy point chuyển thành vip gì cẩ nản quá hic híc :binhsua46:

cái này k sao bạn à.nó đã trừ tiền thì là ok rồi đó.nó updat chậm thôi bạn chờ mai vào là ok à.lần trc mình up cho ref cũng thế nhưng mai vào là ok à

mấy anh cho hỏi, sao em vào phần update information để update cái số SS#, mà khi up xong nó báo update thành công nhưng vào lại phần đó vẫn còn trống trơn vậy. Lo lắng quá hjx :binhsua36:

Cái đó giờ ko add được nữa bạn ah :) để 1 thời gian nữa xem sao :)

tuần này sao zeeek chia lãi chậm vậy nhỉ.có ai bị như mình k.hnay 3.8 rồi mà cũng chưa có ngày 1.8.k hỉu zeek lam thế nào nữa đây

tình hình chung thôi cậu ơi. Cầu mong Zeek không sảy ra chuyện gì không thì..... :binhsua129: tan xác pháo.

Last edited by a moderator:
Cái này giờ không điề được nữa đâu bạn ơi. Từ sau khi Zeek nâng cấp tới giờ là không điền được nữa luôn. Chờ xem Zeek ra chiêu gì mới hơn không. :binhsua30:

bà con chỉ giúp vụ này :

Mình đã dùng cash balance để duy trì silver, Nhưng khi đã pay rồi thì vào phần " subcribtion payment", nhấn vào "Make a payment" thì nó báo là chưa có cái nào để cả, trong khi 2 tháng trước vẫn bình thường.

mấy anh cho em hỏi ngu xíu, ví dụ e nuôi lên 1k vip rồi, mà mình để 90% thì mỗi ngày chỉ được 2$ thôi ah, haiz nuôi bao lâu mới lên được 1k vip mà thu nhập 1 ngày ít ỏi vậy nản quá.
cho e hỏi thường mấy anh có 1k vip thì để bao nhiêu % vậy ?

mấy anh cho em hỏi ngu xíu, ví dụ e nuôi lên 1k vip rồi, mà mình để 90% thì mỗi ngày chỉ được 2$ thôi ah, haiz nuôi bao lâu mới lên được 1k vip mà thu nhập 1 ngày ít ỏi vậy nản quá.

chưa 1k VIP nhưng vẫn đang để 80/20

để lun 100% rồi chờ rut lun phát 1

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week