Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
huhu lãi mấy hum nay đc 34 vip trong bid give mânger rùi
mà nó chưa auto cho mình nữa
fake cus thì sợ bị ban quá :((
có ai nhận fake dùm ip us ko

thôi đưa đây mình face cho bạn.free k lấy tiền đâu.nhưng chỉ giúp 1 cus thôi.pm yh codonbun1 nhé

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
P/S : đã giải quyết dc rồi, té ra tới ngày nó mới cho làm

Last edited by a moderator:

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
up chờ giải đáp dùm, các pro help me
Vì đơn giản là acc của cậu vẫn đang còn là silver, ngày 4-7 cậu vừa trả phí thì ngày 4-8 (hôm nay) mới đến hạn nhưng đôi khi nó chậm vài hôm. Mà cậu đã chuyển $ sang phần subcribtion payment rồi thì cứ yên tâm...

denmodo

Senior
Reactions
168
MR
0.916
Em có thắc mắc thế này. Giả sử tháng đầu up Vip. Đến các tháng sau mình up chậm trễ vài ngày thì có đc chia lãi không ?
Và có thể nợ vài tháng up vip ko ?

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
giờ làm sao để kiếm customer để tặng bids giờ , định fake IP để thử đăng kí mà nó bắt trả phí mới cho đăng kí :binhsua29:
fee ji nữa đó C ??? ng ta fake ầm ầm nay nghe có ji fee ji nghộ thế ta

mrvnd

Junior
Reactions
82
MR
0.000
giờ làm sao để kiếm customer để tặng bids giờ , định fake IP để thử đăng kí mà nó bắt trả phí mới cho đăng kí :binhsua29:
đăng ký theo linl ở phần Zeekler.com Classified & Text Ads trong phần post ads,click vào link phần Silver PRC Ads hay Gold PRC Ads làm gì,click vào link mục đó nó bắt đóng phí là phải

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Nó chia bị chậm bạn ak ! Tớ thì ngày hôm qua lại được chia có 1% :))

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
ai chỉ mình cách fake custom với,vừa vào thử 1 link trong lúc mình post thì nó bắt chọn sliver,gold,hoặc diamon,đăng kí 1 cái sliver thì đến bước xác nhận payment nó bị lỗi 500,chán :(

Thời buổi công nghệ mà kém thế nhở ! Vô gôgle.com.vn tìm cái thấy liền bạn hiền !

cơ bản anh em trên này thành thạo thì mình hỏi cho đáng tin cậy ý mà,bạn nào hảo tâm hỗ trợ mình phát hoặc ném cái link mình tìm hiểu liền.thanks

ai chỉ mình cách fake custom với,vừa vào thử 1 link trong lúc mình post thì nó bắt chọn sliver,gold,hoặc diamon,đăng kí 1 cái sliver thì đến bước xác nhận payment nó bị lỗi 500,chán :(
Hiện tại zeek đang nâng cấp cụ thể là các giao dịch qua pz tạm thời bị gián đoán nên bạn chờ đến ngày mai là ổn thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week