Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
:binhsua06: mấy cha nào ăn được zeek pay 2 lần mà tẩu tán tài sản chắc chết với nó :binhsua12:

Ai rành phong tục Mỹ cho hỏi

Quốc khánh nó là 4/7 vậy nó còn nghỉ dài dài à ?

bữa nay vào làm lại rùi mà
hi vọng sáng mai ngũ vậy thấy vần T được pay

Anh em nào chưa được paid thì pm mình ,mình paid hộ zeek cho ,Mình được pay 2 lần =)),=))

pro nào cho mình hỏi là mình đã up sil được 70 ngày và có gần 400vip (nuôi 100%), nay mình muốn rút 1 ít về xài thì mình nên để theo tỉ lệ nào (80/20 hay 4/3)? Thanks

pro nào cho mình hỏi là mình đã up sil được 70 ngày và có gần 400vip (nuôi 100%), nay mình muốn rút 1 ít về xài thì mình nên để theo tỉ lệ nào (80/20 hay 4/3)? Thanks
80/20. Mà mới 400 VIP đã rút thì hơi ít

Các pro cho mình hỏi tý mình mới up silver hướng chơi của mình là nuôi vip . theo bài bạn lehongphong thì mấy ngày đầu để 0% để đủ tiền up tháng sau rồi để lại 100% vậy giờ mình để mấy ngày đầu 100% mua vip còn tính mấy ngày cuối tháng để 0% cho đủ 10$ up . theo mình nghĩ thì cách vậy vip sẻ tăng hơn vậy có vấn đề ji ko các bạn

Các pro cho mình hỏi tý mình mới up silver hướng chơi của mình là nuôi vip . theo bài bạn lehongphong thì mấy ngày đầu để 0% để đủ tiền up tháng sau rồi để lại 100% vậy giờ mình để mấy ngày đầu 100% mua vip còn tính mấy ngày cuối tháng để 0% cho đủ 10$ up . theo mình nghĩ thì cách vậy vip sẻ tăng hơn vậy có vấn đề ji ko các bạn
Chuẩn đó bạn, đầu tháng cứ 100%, cuối tháng thì 0% cho đủ 10$.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week

Most discussed of week