Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
chán quá
có bác nào forgot password đc ko z

Chào bạn, hiện họ vẫn đang trong kỳ nghỉ lễ dài ngày, tối nay hoặc sáng mai họ mới có nhân lực để fix

Hôm nay post ads thấy link quảng cáo có thêm cái chữ 20s gì đó, có gì mới không đây ta

thì có gì đâu trên site đấu giá thì cứ mỗi lần có 1 ngừoi trả giá thì nó au tu trở lại giây thứ 20 rồddeemes ngược dần cứ vậy. 1 cách mới để PR mà ........

Hôm nay post ads thấy link quảng cáo có thêm cái chữ 20s gì đó, có gì mới không đây ta
ông vào changer past đi là ok.tui cũng bị nhưng thay past dài vào và lằng nhằng khó nhớ thêm cái sns nữa là ok

ông vào changer past đi là ok.tui cũng bị nhưng thay past dài vào và lằng nhằng khó nhớ thêm cái sns nữa là ok

pass thằng nào nó đâu có dài đâu mà, max là 15 kí tự hay sao í

trời 3 hôm rồi mình toàn post ads trễ thui liệu có a/h gì ko nhở?

quảng cáo mà. phải luôn luôn thay đổi diện mạo mới lôi kéo khách hàng chứ.
rao mãi 1 câu người ta nghe hoài cũng ngán.
ngày xưa : bánh bao đây, bánh bao đây..........
giờ : bánh bao thập toàn đại bổ đây, bao đây bao đây
:binhsua08:

Bác bấm vào chỗ đã úp sileve lần nữa, nó hiện ra thông báo ko thể úp silver là xem như thành công ấy mà. :D.

Thật ko vậy bác?Em click vào đó nó vẫn cho pay mà
Đừng nói là chuyển tiền thành công mà vẫn chưa upgare được nha.Hic!

vào link username.zeekler.com ấy, phía góc trên bên phải nó sẽ có chữ welcome from silver customer
Hic,đúng rồi.Em vào link của downline thì có chữ welcome from silver customer còn của em thì ko
Cho em hỏi bao lâu sau khi upgare thì thành công vậy các bác?Acc em up khoãng 1 tiếng rồi mà chưa thấy gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week