Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hic,đúng rồi.Em vào link của downline thì có chữ welcome from silver customer còn của em thì ko
Cho em hỏi bao lâu sau khi upgare thì thành công vậy các bác?Acc em up khoãng 1 tiếng rồi mà chưa thấy gì

bình thường thì nhấn nút pay trong payza xong thì nó sẽ tự động chuyển hướng về link username.zeekrewards.com của bạn, lúc đó là đã lên silver ngay lập tức rồi

bình thường thì nhấn nút pay trong payza xong thì nó sẽ tự động chuyển hướng về link username.zeekrewards.com của bạn, lúc đó là đã lên silver ngay lập tức rồi

Hic,ko hiểu sao acc của em vẫn chưa lên nữa,dù payza đã bị trừ 10$

Hic,đúng rồi.Em vào link của downline thì có chữ welcome from silver customer còn của em thì ko
Cho em hỏi bao lâu sau khi upgare thì thành công vậy các bác?Acc em up khoãng 1 tiếng rồi mà chưa thấy gì
Bác vào lại phần úp silver ấy, nó ko còn hiện cái úp silver 10$ mà chỉ cho phép úp gold và diamond là xem như ok rôi. thoát nick zeek và đợi tối vào xem, :D. chắc nó đang soạn câu chào mừng mới cho Bác đó.
nếu tối ni ko thấy gì thì nhờ pro vào cuộc thôi (đáng lẽ là úp sẽ có ngay lập tức chứ nhỉ).

một ngày thiếu may mắn. lại post ads trễ rồi !:binhsua80:

Tạo ticket thì gửi về đâu vậy bác

Đăng nhập vào zeek, kéo xuống cuối bấm vào Contact Affiliate Services. Sau đó kéo xuống cuối Submit new issue, viết ticket rồi gửi cho nó.

trình bày hoàn cảnh, cung cấp mail, tên, usernam và số lệnh giao dịch của PZ vào

hix mình bị mấy thằng đâm VLv thiệt hôm qua gửi support rồi mà ko biết thế nào

Hiện Zeek đã làm việc bình thường ,lỗi đã được fix, giờ bạn nào quên pass có thể forgot bình thường, vài tiếng nữa đội ngũ support cũng sẽ trở lại làm việc, mong rằng mọi chuyện xảy ra mấy ngày gần đây, không làm Zeek yếu đi, các bạn , bạn nào có nhiều tài khoản nên tuân thủ chặt chẽ, reset modem và clear cookie, biết rằng nói các bạn cũng không được nên tớ góp ý như vậy, tất cả vì 1 Zeek khỏe mạnh, copy sẵn các ads trong step 1 ra note , hàng ngày vào trang web post ads, để hàng ngày ko phải vào step 1 lấy ads nữa, vào thẳng step 3 paste link, submit, rồi back lại backoffice, logout, rồi xóa cookie(tải phần mềm Ccleaner), làm vậy sẽ hạn chế phần nào tk bị scan,hack

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week

Most discussed of week