• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có luật cấm bitcoin rồi bác @dalat có ảnh hưởng gì các coin khác không bác, em hold eth có sao không ạ

hold chẳng liên quan j cả, chúng ta đc quyền mua , hold là tích trữ, được quyền đầu tư và đầu cơ, chỉ phạm luật khi cung ứng phát hành và trao thành hàng hóa, tóm lại khi bán thì nên cẩn thận chuyển khoản ok ghi memo đừng liên quan đến từ coin nào là đc, ko được giao dịch trực tiếp nữa , mềnh thì thích giao dịch trực tiếp hơn :(

Cái % này xem chỗ nào bác nhỉ? e chơi đc tháng rồi mà chả biết nó ở đâu? gà quá :(

ngày nào cậu cũng phải chơi mới thấy % cộng ở dưới, cậu quên chơi 1 ngày là mất đó cậu, đủ 100% thì có cách kiếm nhiều hơn mà tớ toàn quên chưa có đủ nên không biét sao @@

hold chẳng liên quan j cả, chúng ta đc quyền mua , hold là tích trữ, được quyền đầu tư và đầu cơ, chỉ phạm luật khi cung ứng phát hành và trao thành hàng hóa, tóm lại khi bán thì nên cẩn thận chuyển khoản ok ghi memo đừng liên quan đến từ coin nào là đc, ko được giao dịch trực tiếp nữa , mềnh thì thích giao dịch trực tiếp hơn :(
ok bác đã hiểu ạ

Bác nào pro về code giúp em với khi BOT nhập sai captcha phải đợi đến 60 phút sau:confused: (chĩnh code vòng lập khi nhập sai ) cảm ơn các bác
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !ERRORIGNORE YES
SET !TIMEOUT_PAGE 60
TAB T=1
TAB CLOSEALLOTHERS

SET API Your API Key

URL GOTO=https://freebitco.in/?op=home

FILEDELETE NAME=C:\Captcha\freebitco.jpg
ONDOWNLOAD FOLDER=C:\Captcha FILE=freebitco.jpg

WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=CLASS:captchasnet_captcha_content CONTENT=EVENT:SAVE_ELEMENT_SCREENSHOT
WAIT SECONDS=3

TAB OPEN
TAB T=2
URL GOTO=http://www.9kw.eu/grafik/form.html
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:apikey CONTENT={{API}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:prio CONTENT=5
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:selfsolve CONTENT=NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:confirm CONTENT=NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:case-sensitive CONTENT=YES
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:source CONTENT=imacros
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:file-upload-01 CONTENT=C:\Captcha\freebitco.jpg
SET !TIMEOUT_STEP 500
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=TYPE:submit
SET !EXTRACT NULL
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:result EXTRACT=TXT
SET !TIMEOUT_STEP 0
WAIT SECONDS=1
TAB CLOSE

TAB T=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=* CONTENT={{!EXTRACT}}
WAIT SECONDS=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=ID:free_play_form_button
WAIT SECONDS=3610

moon thì phải rút được trước khi đủ 100% , đủ 100% mà chưa đủ min pay thì chẳng khác nào đi thi làm được hết nhưng ko nộp bài :D
tài khoản moon mình kết nối thẳng với conpot thì có cần phải rút ko cậu, và kết nối thẳng vậy thì có bug được ko ?

Bác nào pro về code giúp em với khi BOT nhập sai captcha phải đợi đến 60 phút sau:confused: (chĩnh code vòng lập khi nhập sai ) cảm ơn các bác
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !ERRORIGNORE YES
SET !TIMEOUT_PAGE 60
TAB T=1
TAB CLOSEALLOTHERS

SET API Your API Key

URL GOTO=https://freebitco.in/?op=home

FILEDELETE NAME=C:\Captcha\freebitco.jpg
ONDOWNLOAD FOLDER=C:\Captcha FILE=freebitco.jpg

WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=CLASS:captchasnet_captcha_content CONTENT=EVENT:SAVE_ELEMENT_SCREENSHOT
WAIT SECONDS=3

TAB OPEN
TAB T=2
URL GOTO=http://www.9kw.eu/grafik/form.html
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:apikey CONTENT={{API}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:prio CONTENT=5
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:selfsolve CONTENT=NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:confirm CONTENT=NO
TAG POS=1 TYPE=INPUT:CHECKBOX FORM=ACTION:/index.cgi ATTR=NAME:case-sensitive CONTENT=YES
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:source CONTENT=imacros
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:file-upload-01 CONTENT=C:\Captcha\freebitco.jpg
SET !TIMEOUT_STEP 500
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=TYPE:submit
SET !EXTRACT NULL
TAG POS=1 TYPE=INPUT ATTR=NAME:result EXTRACT=TXT
SET !TIMEOUT_STEP 0
WAIT SECONDS=1
TAB CLOSE

TAB T=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=* CONTENT={{!EXTRACT}}
WAIT SECONDS=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=ID:free_play_form_button
WAIT SECONDS=3610
code này sao mà set đc vòng lặp. để nó biết sai hay đúng phải đặt điều kiện if, mà vậy thì chỉ có java sử đc thôi.

chán quá, bây giờ chơi lại trang moon @@ mai mốt tết âm lịch lại quên nữa quá chắc để qua tết chơi luôn @@

chán quá, bây giờ chơi lại trang moon @@ mai mốt tết âm lịch lại quên nữa quá chắc để qua tết chơi luôn @@
sao bác ko bookmark link vào smartphone, đi đâu cũng mở được. khỏi quên ;):D

Hnay mấy .win với bagi trang rủ nhau hi sinh hết nhỉ?
Các bác cho e hỏi chút là coin từ trang coinpot với faucet có chuyển trực tiếp lên sàn binance đc ko hay phải qua 1 trang khác ạ?

chơi như này cho nhanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom