Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Cái này nếu Loyalty bonus 100% 1h 1 lần claim được bao nhiêu anh dalat (không tính Mystery bonus)
100% ko tính clam mà tính nhận vụ khác, thường thì khi đc 100% hàng ngày sẽ nhận hơn mức min pay của nó, tùy ngày, có ngày có thể x3 số min pay

biết trước thì all in =)) lúc trước anh đoán chó sủa lúc nó chưa 20 là do logic , còn giờ nó đã sủa ở mức này rồi và sẽ sủa đến mức nào nữa thì hên xui , nếu như BTC dặm chân tại chỗ sẽ khác với nó biến động
huhu, em để lại là bây giờ nhân 3 rồi huhu

bác @dalat giúp mình với, mình dùng trezor hôm nay vào không có ETH trong ví nữa , hoang mang quá , BTC thì vẫn còn ETH thì bị mất
bạn có cập nhật firmware khi ETH đang còn trong đó ko ? hiện tại mình ko mang theo ví, nhưng bạn có thể đổi lại giao diện lựa chọn là còn nhé , ko mất đi đâu mà sợ :) có j đợi tối mình về nhà mới có ví mình chụp hình cho dễ hiểu :)

bạn có cập nhật firmware khi ETH đang còn trong đó ko ? hiện tại mình ko mang theo ví, nhưng bạn có thể đổi lại giao diện lựa chọn là còn nhé , ko mất đi đâu mà sợ :) có j đợi tối mình về nhà mới có ví mình chụp hình cho dễ hiểu :)

em chờ tin của bác ạ

em chờ tin của bác ạ

khi dùng ETH đồng chí chọn phần số 1 theo hình đúng mục đó , sau đó mới kết nối với trezor nhé, dự là chỗ số 1 theo hình của đồng chí đã bị đổi thành phần khác dẫn tới cứ tưởng thành ví trắng =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back