Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chơi như này cho nhanh

không đủ chơi bet dễ cháy lắm @@

như nào anh ơi, anh trả lời tin nhắn của em với được không anh
vụ vùng kín anh ko nói lại nữa rồi mà , còn 1 2 5 thì cứ 2 số max chuỗi 10 rồi xóa chuỗi thôi

Mấy bác kiếm cách nào mà nhanh thế? e chơi hơn tháng mới đủ đc min pay :(

chơi kiểu ăn sổi thì phải chịu khó thôi, mọi người chơi từ trước thì lúc còn chưa có giá roll được nhiều, nhanh đủ tuổi thì cứ thế phát triển lên, còn giờ thì hơi lâu 1 chút nhưng nếu siêng thì cũng ko đến nỗi nào, quan trọng là nhiều lợi lâu dài chứ đừng nhìn lợi trước mắt, tránh bet khi chưa đủ tuổi nếu ko có duyên với bet

bị cái qq gì mà ssh vn k load nổi freebit nữa nhỉ, ssh inter thì vẫn rào rào. đứt cap nữa chăng :mad:

@dalat Bác có Group chia sẻ kinh nghiệm trade không? để anh em newbie mới vào con đường trade có thể được học hỏi và trau dồi thêm kiến thức.:):)

@dalat Bác có Group chia sẻ kinh nghiệm trade không? để anh em newbie mới vào con đường trade có thể được học hỏi và trau dồi thêm kiến thức.:):)

group trade thì có nhưng mà kiểu tàu ngầm thì chỉ đọc được chuyện và ảnh xxx của các anh em post quay tay là chủ yếu thôi, không có hướng dẫn hay bất kỳ thông tin liên quan nào cả, lâu lâu chỉ bàn chuyện chính trị và hàng họ này nọ có dính đôi chút ẩn dụ thôi, nhóm thì có duyên bạn khắc tìm được :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom