Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

E ms vô cho e hỏi là face ip thì dùng dk nhiều nick đúng ko các a :))
1 là fake ip chứ không phải facebook ip :D
2 là nhiều acc thì phải nhiều ip.
Tóm lại như vậy cho khỏe.

vnexmoney.com của @danhmay24h giao dịch quá chậm,kiểm tra trong blockchain thì đả 9 lần xác nhận ,xem bên coinbase thì gửi đã COMPLETED mà chưa thấy vnexmoney giao dịch Bấm vào chat với nhân viên online thì chẳng ai trả lời Có ai bị như mình khi bán BTC ở vnexmoney.com không vậy ?

Last edited:
vnexmoney.com của @danhmay24h giao dịch quá chậm,kiểm tra trong blockchain thì đả 9 lần xác nhận ,xem bên coinbase thì gửi đã COMPLETED mà chưa thấy vnexmoney giao dịch Bấm vào chat với nhân viên online thì chẳng ai trả lời Có ai bị như mình khi bán BTC ở vnexmoney.com không vậy ?
ở đây mình chủ yếu giao dịch PM :) bạn có thắc mắc j hỏi trực tiếp ở đây https://mmo4me.com/threads/284585

anh nhận chưa ạ , làm event đi anh
chưa nhận, mà có làm event cũng làm kín chứ ko làm trên mmo =)) toàn người lạ hoắc :oops:

anh dalat ơi 3 trang moon mà lên 100% rồi thì mình đc gì ạ em không hiểu lắm
nếu đủ hết và kích lên đủ thì mỗi ngày kiếm đc tầm 1/3 - 3 lần lượng pay tương ứng tùy ngày :)
m mua ví mãi ở trang b nói vẫn chưa nhận được
mình mới mua 1 lố hàng về từ trước hôm đi ĐN vẫn ok mà

nếu đủ hết và kích lên đủ thì mỗi ngày kiếm đc tầm 1/3 - 3 lần lượng pay tương ứng tùy ngày :)

mình mới mua 1 lố hàng về từ trước hôm đi ĐN vẫn ok mà

m mua từ 15/10 giờ vẫn chưa thấy

chưa nhận, mà có làm event cũng làm kín chứ ko làm trên mmo =)) toàn người lạ hoắc :oops:
trước lạ sau có thể quen bác ới :D :D :D

trước lạ sau có thể quen bác ới :D :D :D
có mấy thánh chẳng thấy hoạt động gì , cứ có thấy event là log vào cmt =)) xong trúng cũng mất hút quên vào nhận =)) . nói chung cứ có tương tác thì ko ít thì nhiều đều có lộc cả , ko lộc này thì lộc khác :)
m mua từ 15/10 giờ vẫn chưa thấy
bạn ship về đâu , ghi đúng zipcode ko

BitPay has recently announced that it will discontinue its Copay bitcoin wallet Chrome app, due to Google’s decision about Chrome apps’ end-of-life in 2018. As a consequence, multisig wallets with TREZOR as a co-signer will no longer be available after this date.

If you stored your bitcoins on a multisig wallet with the help of Copay bitcoin wallet, we strongly recommend moving your funds to your TREZOR.

If you leave your funds in the multisig wallet even after the discontinuation of Chrome apps, you will need to import your seed into a Copay wallet on another platform to access your coins.

Thank you for understanding,
TREZOR Team

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week