Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chỉ nên đào bình thường thôi hả bạn

Bạn tích lũy vốn kha khá 1 tí rồi hãy ***. Nhưng muốn thắng cũng không đơn giản, phải có chiến thuật và không được ham nhiều. Giờ tạo nhiều acc ref kiếm sts đã. Vốn khá rồi hãy tính tiếp.

Mọi người đào ở 2 trang freebitco.in và freedoge.co.in có chơi Multiply để kiếm satoshi và doge không ? Mình vừa thử và đã được reset về 0 rồi :D

Mình thấy nếu chỉ đợi 60M để ROLL thì quá lâu, mọi người có thể thông não cho mình 1 chút về cách chơi 2 trang này được không ?
[/url][/IMG]một chút xíu thôi cũng được :p

nhìn doge cứ tưởng đại gia nào *** freebit 1 lần 2 bit chứ =))

Mọi người đào ở 2 trang freebitco.in và freedoge.co.in có chơi Multiply để kiếm satoshi và doge không ? Mình vừa thử và đã được reset về 0 rồi :D

Mình thấy nếu chỉ đợi 60M để ROLL thì quá lâu, mọi người có thể thông não cho mình 1 chút về cách chơi 2 trang này được không ?
mình cũng mới cháy sạch công sức mấy tháng cày cuốc đây.
cứ nghĩ claim ko thì sau, *** cho mau lên hóa ra lại càng lâu.
nên bạn nào ko có chiến thuật *** hợp lý thì chăm chỉ cày đừng ham *** như mình.
p/s: sắp hết mì tôm rồi, bác nào có site nào món nào chữa cháy được giới thiệu em ref với, đói quá rồi...

Bạn tích lũy vốn kha khá 1 tí rồi hãy ***. Nhưng muốn thắng cũng không đơn giản, phải có chiến thuật và không được ham nhiều. Giờ tạo nhiều acc ref kiếm sts đã. Vốn khá rồi hãy tính tiếp.
mình cũng mới cháy sạch công sức mấy tháng cày cuốc đây.
cứ nghĩ claim ko thì sau, *** cho mau lên hóa ra lại càng lâu.
nên bạn nào ko có chiến thuật *** hợp lý thì chăm chỉ cày đừng ham *** như mình.
p/s: sắp hết mì tôm rồi, bác nào có site nào món nào chữa cháy được giới thiệu em ref với, đói quá rồi...
Tại mình search google toàn thấy hướng dẫn chơi Mutiply nên vào chơi thử ai ngờ......:D

@duchaitp Ok, mình sẽ kiếm mail tạo clone để ref, nhưng cách này có lâu dài được không bạn tại nếu cứ dựa vào clone để ref thì không biết kiếm đâu ra mail cho đủ:(

anh nào có lòng tốt cho em gái xin gmail rác lâu năm có thể login ip us
:p đăng ký coin claim đó mà
bạn cần mail rác thì dùng mấy loại free kìa
mailinator.com

Mình newbie nên mong mọi người chia sẻ chút nhé, trung bình một ngày - một acc mọi người kiếm đc bao nhiu satoshi - litoshi - doge vậy ?

anh dalat nói ở trang 2 đó ông nhưng anh ấy nói giờ còn 1/5 chỗ đó thôi vì giá tăng

Với 1 mức làm việc tập trung và phải thực sự tập trung + với các mẹo làm việc + thủ thuật các trang, tùy time online nhiều hay ít + những người nào đã đào được tầm 3 tháng thì 1 ngày thu nhập bình quân nằm trong khoảng :
700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge

Nếu chia 5 cho hiện tại thì nó khoảng:
140k - 240k satoshi, 1tr - 4tr litoshi, 400 - 1000 doge
Đây cũng là con số quá khủng rồi, cơ mà một acc làm gì để được nhiều như vậy. bạn có thể ib cho mình 1 vài gợi ý kiếm 1/5 con số ở trên thôi được không @dalat hứa sẽ hậu tạ đầy đủ:p

Nếu chia 5 cho hiện tại thì nó khoảng:
140k - 240k satoshi, 1tr - 4tr litoshi, 400 - 1000 doge
Đây cũng là con số quá khủng rồi, cơ mà một acc làm gì để được nhiều như vậy. bạn có thể ib cho mình 1 vài gợi ý kiếm 1/5 con số ở trên thôi được không @dalat hứa sẽ hậu tạ đầy đủ:p

với doge thì giờ các anh em đủ tuổi 1 ngày kiếm 10k bình thường :) còn sts thì tùy , cách kiếm như thế nào mình đã nêu khung sườn cả, mình cũng ko inbox gì cho ai và cũng không muốn nhận hậu tạ bất cứ vấn đề gì bạn thông cảm dùm.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back