Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em mua doge từ lúc giá 110 cơ anh @@
giá 110 của chú hình như mua lúc bit giá 2k , đi so với giá bit hơn 8k bây giờ thì chú có mất cái vẹo gì đâu :D

giá 110 của chú hình như mua lúc bit giá 2k , đi so với giá bit hơn 8k bây giờ thì chú có mất cái vẹo gì đâu :D
vâng hehe lúc em bán giá 40 mua bch lúc anh nói là hoà vốn hết rồi ạ, bây giờ đang dư @@ đợi lên giá em bán @@

vâng hehe lúc em bán giá 40 mua bch lúc anh nói là hoà vốn hết rồi ạ, bây giờ đang dư @@ đợi lên giá em bán @@
vậy là ngon rồi còn đòi gì nữa :oops:

mua anh ơi, mua hơn 3 triệu doge nhưng bán rồi còn hơn 1 triệu , chơi freedoge mới đủ mức 6 thôi mà chưa rút lần nào
hóng cháy chó =)) nếu đã trên mức 6 ngày kiếm 10k chó ngon lành rồi

hóng cháy chó =)) nếu đã trên mức 6 ngày kiếm 10k chó ngon lành rồi
cùng hóng cháy acc :))
mà thèn doge nó k có rp hay gì thì cháy coi như acc lại từ đầu như mấy acc mới lập hay có gì khác biệt không anh

cùng hóng cháy acc :))
mà thèn doge nó k có rp hay gì thì cháy coi như acc lại từ đầu như mấy acc mới lập hay có gì khác biệt không anh

doge ko có rp nên lợi thế chỉ cần đủ mức 6 theo 10000-1 để roll, và bet của nó vẫn còn soi đc 5 số chưa bị fix như freebit nên kiếm ăn ngon hơn freebit

Roll tới bao giờ mới gỡ đc vốn đây :oops:

Trang moonbit nếu ref không on là bị mất Referral bonus ak mọi người

ừ bạn, cái ref chẳng quan trọng lắm đâu, quan trọng daily và my

cái Mystery bonus có cách nào xác định không vậy bác,thấy nó nhảy lung tung lúc 1% lúc 9x
cái my khi daily 100 thì bạn nhìn nó sẽ khác bình thường :)

em mới đặt bán giá 35 được không anh @@
anh mới bán 26 xong, sao chú ko đặt 30 thôi rồi canh hốt lại , 35 sợ khó , mà cũng ko nói trc được gì, cứ canh thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom