Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

<3
BCH đã lên lại , e đã lấy lại đc sato của mềnh :D
còn thang coin plus hi vọng lên nốt để lấy lại $ :(

<3
BCH đã lên lại , e đã lấy lại đc sato của mềnh :D
còn thang coin plus hi vọng lên nốt để lấy lại $ :(

ETH cũng đang lên , chó cũng đang sủa, nói chung ngày hôm nay ấm :)

Mấy trang kiểu này có nên chơi không bác dalat
https://www.btcminer.services/
ko, họ hàng nhà thằng này ko nên chơi, free ko rút đc, nếu có dep thì rút đc max tầm 1/3 - 2/3 số dep, và họ hàng nhà nó đa phần có dính sâu, cẩn thận khi truy cập

ETH cũng đang lên , chó cũng đang sủa, nói chung ngày hôm nay ấm :)

ko, họ hàng nhà thằng này ko nên chơi, free ko rút đc, nếu có dep thì rút đc max tầm 1/3 - 2/3 số dep, và họ hàng nhà nó đa phần có dính sâu, cẩn thận khi truy cập
Em lỡ nhập ví đào thử mấy thằng đó rồi. Giờ kiểm tra thế nào bác nhỉ. Vì em cũng chưa có BTC nào nên cũng không ngại lắm. Thêm nữa icq là gì và join group bác thế nào vậy.

Em lỡ nhập ví đào thử mấy thằng đó rồi. Giờ kiểm tra thế nào bác nhỉ. Vì em cũng chưa có BTC nào nên cũng không ngại lắm. Thêm nữa icq là gì và join group bác thế nào vậy.

nói chung tốn time với nó ko rút đc đâu

icq thì : https://icq.com/windows/en

nhóm thì bạn tự tìm, mình ko nói ở đây :) vạn sự tùy duyên

acc bác roll 1 lần hơn 550 sts mà lại ko có captcha, cứ thế treo thôi , cố ăn thêm cái bonus wager nữa cũng ngon rồi
giờ đc thêm tí nào tốt tí đó thôi bác. :) thằng này nó còn nhả lại cho ít, chứ mấy site dice hay hi-lo khác thì làm gì có miếng xương nào.

giờ đc thêm tí nào tốt tí đó thôi bác. :) thằng này nó còn nhả lại cho ít, chứ mấy site dice hay hi-lo khác thì làm gì có miếng xương nào.
nhìn stats hình như acc bet từ lúc BTC chưa đc 1k :oops:

nhìn stats hình như acc bet từ lúc BTC chưa đc 1k :oops:
bác ấy bet luc btc giá 300, nên giờ cố ăn hết mấy cái bonus của nó thì có khi cũng ko lỗ :)
với lại acc này bác ấy dep vào lâu rồi, giờ mới bắt đầu roll gỡ lại chứ ko phải roll từ lúc bet nên đọc từ stat thì ......ko biết dc giá btc lúc đó

Last edited:
các bác cho em hỏi ké, hiện tại thì có sàn giao dịch nào mà chấp nhận giao dịch nhỏ lẻ, dễ verify và tạo đc nhiều ví btc trong 1 acc vậy các bác. Thanks...

các bác cho em hỏi ké, hiện tại thì có sàn giao dịch nào mà chấp nhận giao dịch nhỏ lẻ, dễ verify và tạo đc nhiều ví btc trong 1 acc vậy các bác. Thanks...
trừ blockchain và coinbase ra thì sàn nào cũng chỉ tạo đc 1 địa chỉ ví tương ứng mỗi loại thôi , à thêm các loại ví lạnh thì có thể tạo đc nhiều địa chỉ nữa :)

ETH và Doge lên quá nhỉ :)

Em cũng logout mấy thằng đó rồi. Hôm qua có post bài về mấy thằng đó, thấy bác nói thế cũng remove luôn :D. OK hi vọng có thể join vào đc nhóm của bác.
nếu ko có tương tác thì nhóm vòng ngoài chủ yếu chỉ chém gió xả xì trét và bàn chuyện ba ích là chủ yếu thôi ko có gì kiếm được tiền đâu, nhiều thành phần nằm vùng lắm nên anh em chủ yếu tương tác vui lâu lâu mới duyệt người nhiều tương tácvào trong, những ai có tương tác nhiều nếu chịu khó học hỏi hiện tại theo các dự án của đồng chí Việt cũng kiếm ăn ko tệ :D còn mình thì all chỉ là gợi ý và mình cũng ko muốn ôm đờm quá nhiều, tập chung những gì chuyên sẽ dễ hơn , chất lượng hơn số lượng, cái j cũng dính dính 1 chút thì cái nào cũng dở dở ương ương ko đâu vào với đâu :)

nếu ko có tương tác thì nhóm vòng ngoài chủ yếu chỉ chém gió xả xì trét và bàn chuyện ba ích là chủ yếu thôi ko có gì kiếm được tiền đâu, nhiều thành phần nằm vùng lắm nên anh em chủ yếu tương tác vui lâu lâu mới duyệt người nhiều tương tácvào trong, những ai có tương tác nhiều nếu chịu khó học hỏi hiện tại theo các dự án của đồng chí Việt cũng kiếm ăn ko tệ :D còn mình thì all chỉ là gợi ý và mình cũng ko muốn ôm đờm quá nhiều, tập chung những gì chuyên sẽ dễ hơn , chất lượng hơn số lượng, cái j cũng dính dính 1 chút thì cái nào cũng dở dở ương ương ko đâu vào với đâu :)
Em có inbox bác, bác bớt chút thời gian view giúp e nhé

đang hóng LTC , chứ chó chắc thiếu lá mơ rồi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom