Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

1 lần chơi quá đà thua nó trừ luôn hết queo tài khoản gốc, kb có nên thử lại k :s, k hiểu cơ chế của nó lắm?

bạn đủ số sats tổi thiểu nó sẽ cho bạn bonus x2 số sats đó lên. Bonus balance = số sats của bạn x 2 .
Dùng bonus balance để bet, mỗi lần bạn bet số WAGER REMAINING sẽ giảm đi , vd bet 500sat thì WAGER REMAINING giảm đi 500sat, bet tới khi nào WAGER REMAINING về 0 thì giá trị trong Bonus balance (nếu còn ^^) sẽ chuyển về account chính cho bạn.
WAGER REMAINING = 40 x (số sats của bạn x 2) . Nhìn thấy nhiều vậy nhưng mình test lần đầu khi đủ 50k sats mình nhận bonus 50k -> 100k , sau 4 ngày cày bet lên dc 900k.
Đang thử lần 2 chưa biết thế nào :)

bạn H bán được BTC rồi đi du lịch luôn rồi không thấy vào nhóm trade nên mọi người như rắn mất đầu ko biết mua đồng tiền nào luôn
anh dalat không onl không hỏi được mà coin nào cũng đỏ hết chị chắc ôm coin nào cũng được nhỉ

các trang box giờ nó pay khi đủ khối lượng tổng thể, ngày trước là 1 tuần 1 lần rồi 2 tuần rồi 1 tháng 1 lần, giờ là 2 tháng 1 lần , cứ đến hết tuần mà khối lượng tổng thể chưa đạt thì sẽ dời sang tuần kế tiếp :) giá trị các coin đang tăng nên đồng nghĩa với việc mở đc ít đi, hoàn thành khối lượng lâu hơn nên time pay ngày càng thay đổi :)

A gửi e 1000 Doge làm vốn trữ với e làm mãi mới được 4 doge rồi đi tong hic cảm ơn a nhiều nhé
Ví Doge của em : DCPbfckpFJfzKavVi4ckBXp3T6gLf8T9Un

Ai cho mình xin cái scrip imacro chuẩn trang freebitco và fake ip cho từng tap thì dùng phần mềm gì hả mọi người. Thank đã đọc ạ

Bác dalat ơi, cho em hỏi cái moon của em, nó chỉ cho đúng cái địa chỉ ip ở nhà, em đi chỗ khác là nó ko cho claim, làm sao để đổi đây bác, lỡ em đổi nhà mạng thì sao :oops:

out ra khỏi mạng ở nhà hãy log mạng khác , nó có bug mà

A gửi e 1000 Doge làm vốn trữ với e làm mãi mới được 4 doge rồi đi tong hic cảm ơn a nhiều nhé
Ví Doge của em : DCPbfckpFJfzKavVi4ckBXp3T6gLf8T9Un
bạn chịu khó đợi EVENT sau nhé, ai cũng vô xin thế này chuyển cho người này thì người khác thấy lại xin :oops: hôm qua mình tặng là tiện thể do trao EVENT với do mới xả doge nên mới tặng thêm KK cho người nào có xin thôi , chứ giờ cho bạn rồi người khác xin mà lại ko cho thì cũng kì mà ai cũng cho 1k thì núi bao nhiêu cũng lở :rolleyes:
giờ mới thấy anh online, bây giờ ôm đồng nào ạ
ôm thằng Fê Loz Dập Card nhé , giờ mà khớp ôm đc thì đặt xả từ x 2 - x 3 giá ôm nhé , mà nói lại là anh nói ôm là 1 chuyện còn chú ôm hay ko là chuyện của chú, đừng theo lời xúi của anh quá, ôm thành công thì ko sao chứ mất công giam vốn hay cắt lỗ gì lại bảo do nghe lời anh mới vậy thì mang tiếng tội nghiệp anh lắm, những đồng anh ôm theo kiểu bất cần, quăng đó ko quan tâm :oops:

bạn chịu khó đợi EVENT sau nhé, ai cũng vô xin thế này chuyển cho người này thì người khác thấy lại xin :oops: hôm qua mình tặng là tiện thể do trao EVENT với do mới xả doge nên mới tặng thêm KK cho người nào có xin thôi , chứ giờ cho bạn rồi người khác xin mà lại ko cho thì cũng kì mà ai cũng cho 1k thì núi bao nhiêu cũng lở :rolleyes:

ôm thằng Fê Loz Dập Card nhé , giờ mà khớp ôm đc thì đặt xả từ x 2 - x 3 giá ôm nhé , mà nói lại là anh nói ôm là 1 chuyện còn chú ôm hay ko là chuyện của chú, đừng theo lời xúi của anh quá, ôm thành công thì ko sao chứ mất công giam vốn hay cắt lỗ gì lại bảo do nghe lời anh mới vậy thì mang tiếng tội nghiệp anh lắm, những đồng anh ôm theo kiểu bất cần, quăng đó ko quan tâm :oops:

dạ anh, từ lúc nghe lời anh nói em mua bán và tài khoản tăng gấp hơn 3 lần rồi nên giờ có lỗ cũng không sao đâu anh

dạ anh, từ lúc nghe lời anh nói em mua bán và tài khoản tăng gấp hơn 3 lần rồi nên giờ có lỗ cũng không sao đâu anh

:eek: ngon vậy sao , chú chơi tất tay những đồng anh nói mà ko chừa lại theo 20 30 50 à :confused:

:eek: ngon vậy sao , chú chơi tất tay những đồng anh nói mà ko chừa lại theo 20 30 50 à :confused:
dạ , em nạp 0.1 bit lúc có giá 1k7 mà giờ tài khoản lên được 0.38 bit rồi anh mà bit còn tăng 2k2 nữa, anh chỉ em mua đồng nào em mua hết luôn, anh đi trước nên em tin tưởng hết mà, có đồng anh nói bán sớm cũng lời gấp 2 gấp 3 rồi , biết mà để lại là lời nhiều hơn nữa mà anh nói bán rồi không tiếc nên em không tiếc anh ạ, cảm ơn anh nhiều lắm, em sẽ cố gắng lên đà lạt gặp anh ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom