Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

đang thử cái Bonus Bet, không biết có ai chơi không nhỉ? có gì chia sẻ. :)

1 lần chơi quá đà thua nó trừ luôn hết queo tài khoản gốc, kb có nên thử lại k :s, k hiểu cơ chế của nó lắm?

site boxbit.co.in pay như thế nào vậy các bác nhỉ, nó báo sẽ pay vào cuối ngày chủ nhật mà đi ngủ sáng dậy nó lại báo chủ nhật tới, không thấy support ở đâu luôn :(

site boxbit.co.in pay như thế nào vậy các bác nhỉ, nó báo sẽ pay vào cuối ngày chủ nhật mà đi ngủ sáng dậy nó lại báo chủ nhật tới, không thấy support ở đâu luôn :(

các trang box giờ nó pay khi đủ khối lượng tổng thể, ngày trước là 1 tuần 1 lần rồi 2 tuần rồi 1 tháng 1 lần, giờ là 2 tháng 1 lần , cứ đến hết tuần mà khối lượng tổng thể chưa đạt thì sẽ dời sang tuần kế tiếp :) giá trị các coin đang tăng nên đồng nghĩa với việc mở đc ít đi, hoàn thành khối lượng lâu hơn nên time pay ngày càng thay đổi :)

lúc mới chơi là mình chơi hết những trang bạn H nói luôn á, bây giờ đủ rồi mình chỉ chơi freebitcoin với freedoge , các trang mặt trăng với mở hộp á, giờ tăng giá nên tìm được ít lại không được nhiều như trước nữa

mấy trang đó mình chơi 1 ngày cũng được gần 1000 doge rồi mà, không giỏi như bạn H 1 ngày chơi nhiều lắm , hic hic

em quay mãi cả tuần chưa được 1k :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused: giờ tăng giá còn giảm nữa

Cheat ref đi bạn ah. Mình 25acc freebit, 25 acc freedoge. Tuy để cho acc chính đủ tuổi cũng hơi lâu 1 tí nhưng mấy cái acc phụ kiếm đc chút ít để đem đi trade cho vui. Cũng hơi tiếc vì bận đi làm. Chứ 50acc chỉ claim tầm 15p là xong ah. Đk 100acc ngồi xoay vòng cũng sướng :D

Bác dalat ơi, cho em hỏi cái moon của em, nó chỉ cho đúng cái địa chỉ ip ở nhà, em đi chỗ khác là nó ko cho claim, làm sao để đổi đây bác, lỡ em đổi nhà mạng thì sao :oops:

Cheat ref đi bạn ah. Mình 25acc freebit, 25 acc freedoge. Tuy để cho acc chính đủ tuổi cũng hơi lâu 1 tí nhưng mấy cái acc phụ kiếm đc chút ít để đem đi trade cho vui. Cũng hơi tiếc vì bận đi làm. Chứ 50acc chỉ claim tầm 15p là xong ah. Đk 100acc ngồi xoay vòng cũng sướng :D
tớ cũng đăng ký nhiều nhưng khó nhất là ip lúc được lúc không, trade từ hôm biết anh dalat cũng được chỉ mua đồng này bán đồng kia nên tớ nạp vào tài khoản tăng cũng nhiều, hôm qua được tặng doge nữa kk, chỉ là tớ muốn biết cách làm như mấy anh chị kiếm thêm mà khó quá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,506
171,545
Latest member
thoitrangnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back