Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mà e xoá mất tiêu r ==!

thằng này nếu quên pass thì ko thể khôi phục được, còn quên ID thì ko rõ, thử tìm xem kênh support của nó có không thì hỏi nói cấp lại ID qua mail xem đc ko

bạn đủ số sats tổi thiểu nó sẽ cho bạn bonus x2 số sats đó lên. Bonus balance = số sats của bạn x 2 .
Dùng bonus balance để bet, mỗi lần bạn bet số WAGER REMAINING sẽ giảm đi , vd bet 500sat thì WAGER REMAINING giảm đi 500sat, bet tới khi nào WAGER REMAINING về 0 thì giá trị trong Bonus balance (nếu còn ^^) sẽ chuyển về account chính cho bạn.
WAGER REMAINING = 40 x (số sats của bạn x 2) . Nhìn thấy nhiều vậy nhưng mình test lần đầu khi đủ 50k sats mình nhận bonus 50k -> 100k , sau 4 ngày cày bet lên dc 900k.
Đang thử lần 2 chưa biết thế nào :)
Uầy 4 ngày mà bác cày hết được đống wager đó á! Siêu vậy , chắc cũng liều nhỉ:D, 4 ngày tính ra trung bình mỗi ngày tiêu 10x balance ban đầu rùi :eek::eek:nếu lần nào cũng đc vậy thì chắc bác giàu sớm :p. Chúc bác may mắn, e cũng thử 50k xem sao mà chắc bet từ từ thui :oops: mới thua 400k vì tội nghịch ngu:oops: mà bet vầy thì lại kb bao giờ mới hết đống wager... Ng khó xử:(:(:(

Last edited:
thằng này nếu quên pass thì ko thể khôi phục được, còn quên ID thì ko rõ, thử tìm xem kênh support của nó có không thì hỏi nói cấp lại ID qua mail xem đc ko
Ừm e cũng thử tìm r mà k thấy :eek::eek: thử tìm kỹ coi sao k chắc phải tạo ví mới ==!

Uầy 4 ngày mà bác cày hết được đống wager đó á! Siêu vậy , chắc cũng liều nhỉ:D, 4 ngày tính ra trung bình mỗi ngày tiêu 10x balance ban đầu rùi :eek::eek:nếu lần nào cũng đc vậy thì chắc bác giàu sớm :p. Chúc bác may mắn, e cũng thử 50k xem sao mà chắc bet từ từ thui :oops: mới thua 400k vì tội nghịch ngu:oops: mà bet vầy thì lại kb bao giờ mới hết đống wager... Ng khó xử:(:(:(

ko bao giờ dùng cách đấy :oops:

ko bao giờ dùng cách đấy :oops:
Công nhận chơi ít chắc khó mà rút đc ==! Mà bí bách quá toàn nghịch ngu lại còn nghịch acc chính nữa ==! Thôi nghịch nốt 50k vậy ==! Xong cố tìm cách cheat lên đủ tuổi, đi tháng lao đầu vào tìm đường mà chả ra đâu vào đâu

sao ko để đủ tuổi rồi hãy thử nghịch sau, giờ BTC tăng thì roll càng ngày càng ít đi :oops:
Cũng tính thế mà chả tìm đc cách cheat ổn nên có 3 acc phụ 1 chính đợt đầu cũng nghịch auto bet chết 200k rồi đợt bet tay ngày ít ít cũng ăn lại rồi gỡ được đống âm ( khoảng 200k) mà xong nghịch thử ăn 100k, tét thử trước ở acc phụ + doge ăn đc khá rồi thua mất 400k lại ==! Mà roll ít đi liệu lượng đủ tuổi có ít đi k bác ==!

mức đủ tuổi quy ra $ mà chứ đâu phụ thuộc vào số lượng satoshi , giá tăng thì đủ tuổi giảm đi , chỉ có cần tuổi thì vẫn giữ nguyên thôi :)

mức đủ tuổi quy ra $ mà chứ đâu phụ thuộc vào số lượng satoshi , giá tăng thì đủ tuổi giảm đi , chỉ có cần tuổi thì vẫn giữ nguyên thôi :)
Là bn đô vậy bác, từng đọc nếu e nhớ k nhầm cứ mỗi lần roll là 0.002$ nhỉ

Là bn đô vậy bác, từng đọc nếu e nhớ k nhầm cứ mỗi lần roll là 0.002$ nhỉ
đủ tuổi bug roll chỉ cần 20$ , nghĩa là đủ để có thể chi trả mức roll thứ 5 mới có thể can thiệp đc bug 4 số 9 ở đó,nếu ko đủ thì ko can thiệp đc , đó là lý do trước đây mình nói cần hơn 3 tr rồi 2 tr rồi giảm xuống hơn 1tr nhưng giờ chỉ cần chưa đến 1 tr vì nó quy đổi theo $ , nghĩa là muốn bug roll đc thì số dư luôn luôn phải lớn hơn mức có thể roll ở mức 5 , tương tự ai muốn bug roll mức 6 thì số dư phải hơn mức 6, nhưng bug mức 6 khó rồi , từ lúc bug mức 6 mình chỉ đc duy nhất 1 lần, còn lại thay đổi số nào cũng chẳng có giá trị nên cứ bug mức 5 cho lành , vì thay đổi 1 trong 5 mà lại *9 nữa khó hơn chỉ thay đổi 1 trong 4

có thể đây là thêm 1 gợi ý quý nữa đối với các bạn nhưng đó mới là điều kiện đủ còn điều kiện cần nữa :)

đủ tuổi bug roll chỉ cần 20$ , nghĩa là đủ để có thể chi trả mức roll thứ 5 mới có thể can thiệp đc bug 4 số 9 ở đó,nếu ko đủ thì ko can thiệp đc , đó là lý do trước đây mình nói cần hơn 3 tr rồi 2 tr rồi giảm xuống hơn 1tr nhưng giờ chỉ cần chưa đến 1 tr vì nó quy đổi theo $ , nghĩa là muốn bug roll đc thì số dư luôn luôn phải lớn hơn mức có thể roll ở mức 5 , tương tự ai muốn bug roll mức 6 thì số dư phải hơn mức 6, nhưng bug mức 6 khó rồi , từ lúc bug mức 6 mình chỉ đc duy nhất 1 lần, còn lại thay đổi số nào cũng chẳng có giá trị nên cứ bug mức 5 cho lành , vì thay đổi 1 trong 5 mà lại *9 nữa khó hơn chỉ thay đổi 1 trong 4

có thể đây là thêm 1 gợi ý quý nữa đối với các bạn nhưng đó mới là điều kiện đủ còn điều kiện cần nữa :)
Thank bác nhớ đã lục hết theard đọc r mà vẫn sót :3 giờ ms biết á

Thank bác nhớ đã lục hết theard đọc r mà vẫn sót :3 giờ ms biết á
à, cái này mình post ở #2 nhưng đã gỡ rồi giờ mới nêu lại cho những ai quan tâm :)

thông tin quý quá, tks anh, điều kiệu doge cũng vậy à anh

thông tin quý quá, tks anh, điều kiệu doge cũng vậy à anh

freedoge tính khác vì đã ẩn his roll nên bug 9999 dựa theo [10000 - 1], nghĩa là số dư phải đủ đủ mức 6 thay vì mức 5 như freebit

lưu ý : đủ tuổi ở đây mới là điều kiện đủ, phải có điều kiện cần nữa nhé :)

freedoge tính khác vì đã ẩn his roll nên bug 9999 dựa theo [10000 - 1], nghĩa là số dư phải đủ đủ mức 6 thay vì mức 5 như freebit

lưu ý : đủ tuổi ở đây mới là điều kiện đủ, phải có điều kiện cần nữa nhé :)
tks anh, em chẳng biết bao giờ mới đủ tuổi nữa, mong anh cho em theo học trade như bữa giờ em cũng mừng rồi ạ, icq của anh em nhắn lúc có thấy anh online mà em hỏi không thấy anh nói gì cả

tks anh, em chẳng biết bao giờ mới đủ tuổi nữa, mong anh cho em theo học trade như bữa giờ em cũng mừng rồi ạ, icq của anh em nhắn lúc có thấy anh online mà em hỏi không thấy anh nói gì cả

Icq chú hạn chế hỏi anh, anh ko rảnh trả lời đâu, icq anh onl vì những vấn đề khác, mong chú thông cảm.
TRADE về cơ bản lướt vốn ít anh thường ưu tiên ôm đồng giá trị thấp sẽ đc sll nhiều tính theo lợi nhận % dễ thay đổi có lời, còn đồng giá trị lớn thay đôi ko tăng % bao nhiêu

Ví dụ chú có vốn 1 BTC đi cho dễ tính nhé, bỏ qua 20 30 50 % thị trường mà anh chỉ đề cập 20 30 50% vốn và bỏ qua phí trade cũng như ôm dài hạn và trung hạn. Ở đây anh tính 0.2 bit của chú để lướt thì nếu chú ôm đồng có giá trị 100 sts thì chú sẽ ôm đc số lượng là 200k , giả xử đồng này chỉ cần tăng 150 chú thu về gấp rưỡi là 0.3 bit (từ 100 tăng lên 150 coi như chẳng tăng bao nhiêu)

Còn với vốn 0.2 bit chú ôm đồng giá trị 10k sts thì chú ôm được số lượng 2k, để có thể thu về 0.3 bit như trên thì phải tăng lên 15k sts (sự thay đổi từ 10k lên 15k là khá biến động so với lướt cơ bản), thông thường tâm lý ôm lướt 10k mà vừa thấy tăng lên 10k500 hay 11k là đã mừng rồi -> lời ko bao nhiêu, mà đôi khi nó chứ dậm chân 10k với số lẻ mãi giam cũng phí mà cắt lỗ tốn phí nữa …

Tóm lại nó dựa vào % tăng mà tính ra sự lời của đồng ôm, anh chỉ phân tích là lướt 20% còn chú thường tất tay nữa thì đồng nhỏ luôn có lợi hơn kể cả việc cắt lỗ nếu có, minh chứng là tài khoản của chú tăng nhờ toàn đồng nhỏ như anh nói , và cũng phải dựa 20 30 50 % thị trường lựa coin chứ ko phải coin nào cũng lựa đc.

Và luôn tuân thủ ý kiến kiên định ôm bao nhiêu khớp, dự kiến lãi bao nhiêu bán ngay từ đầu chứ ko đợi khi bắt đầu giảm hoặc khi bắt đầu tăng mới đặt lệnh hay hấy tăng giảm đột biến lại hủy lệnh đặt lại, ở đây ko nên có khái niệm hớ khi mua và tiếc khi đã bán ăn non ;)

Và về cơ bản anh ôm theo kiểu mặc kệ, ko quan tâm, cái gì càng quan tâm càng thất vọng, cái gì cứ mặc kệ thì lại dễ bất ngờ, chú có tham khảo anh thì cũng nên dựa vào quyết định của riêng chú chứ đừng nên cái gì cũng theo anh, tăng thì ko sao, giảm hay mất công giam vốn lại trách móc mang tiếng anh lắm :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,311
171,355
Latest member
xeboooo
Back
Top Bottom