Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tắt vé số là sao bro

nói chung vé số ko đến lượt mềnh trúng đâu, tắt đi cho thêm điểm

có phần mềm nào đào dogecoin ko nhỉ - các trang này đều là phát coin thôi

dalat nói ko với bái biếc hay sư cọ gì cả, đồng chí lên đà lạt ăn chơi thì ok, đà lạt rất hiếu khách , lên đà lạt sẽ đc tiếp đón tận tình ăn chơi thì đc chứ mình ko để tâm mấy vấn đề khác đâu :)
đalạt có matxa gái gú gì không ạ, khi nào lên anh thổ địa giúp em với :D

khi ko có bug thì toàn hệ thống của site sẽ đếm ở tròn sts bao nhiêu sẽ có mức roll giá trị bao nhiêu đó nhằm khuyến khích mọi người roll, qua đó cũng cũng nhờ bug này mà đếm đc bug thay đổi vị trí của bug 4 số 9 :)
thêm một thông tin huu ích :D, tks anh

đalạt có matxa gái gú gì không ạ, khi nào lên anh thổ địa giúp em với :D

đà lạt ăn chơi lành mạnh nhé :) sờ đớp liu ing thì đc ;)

có phần mềm nào đào dogecoin ko nhỉ - các trang này đều là phát coin thôi

phần mềm đào coin thì bạn dùng : https://minergate.com

ngày trước mình cũng thử qua nhưng chỉ khi có nhiều vps free thì mới ok

tớ cũng muốn trade nữa chứ kiếm coin lâu quá bro ơi, mong bro hướng dẫn

cứ có btc thì đổi qua coin khác thì trade đc, dựa vào quyết định của cá nhân kiểu mua rẻ để bán đắt mà phang thôi

Moon xài sao các bro onl là tự tăng à?

cứ 5 phút clam đc 1 lần, tần xuất clam càng nhiều thì càng tốt, ko thì cứ lâu lâu clam 1 lần, cộng dồn % theo ngày ko đc phí ngày nào, bỏ qua 1 ngày quên sẽ bắt đầu lại từ đầu

mở hộp có thanh toán nữa ko H ơi, lâu quá rồi á

của em nó báo tuần tới sẽ pay :D kệ nó chị, chờ đi , cứ mở hộp để làm xong vụ kia cái ngưng cho khỏi tốn time

nó báo vậy nè
The next payment will be made to end of May 21, 2017
hết tuần nó ko pay thì nó lại dời qua mà chị :D nói chung chị cứ kệ xác nó thôi, càng quan tâm càng mệt, cứ mở cười xong làm cái chốt xong phắn :D

vụ tele bà con đang chờ chị tham gia cho hưởng số đỏ , khỏi chào sân gì cả còn biếu thêm cho chị ít BTC luôn cho nóng, chị rep inbox hộ em :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week