Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hichic, bạn H dẫn đi quán làng nướng ở gần công an giao thông, đợt lễ vợ chồng mình lên có đi ăn với vợ chồng bạn í mà có 2 người uống thôi mà bạn í gọi 2 thùng bia nói mỗi người 1 thùng, không uống hết không được về hic hic, chồng mình chịu thua luôn í

ui giời, kêu ra mà có uống hết đâu chị , chị với vợ em rước phụ cưa đôi đc 1 lon rồi trả lại 5 lon mà :eek:

mà stop ngoài lề đi kẻo lại bị ra đảo cmt ko trọng tâm thì phiền :oops: mod đi ngang bỏ qua dùm :oops:

vụ polo của chị bữa giờ thế nào rồi ? và điểm freebit của chị như đợt em nói giờ đã ok chưa

bich

Senior
Reactions
326
MR
0.000
uhm nè, không nói chuyện đó nữa hen, trade mình thấy khó lắm hichic, cứ làm như hôm nó với doge thôi chứ mình không biết làm nhiều, điểm mình tăng được nhiều hơn hôm nọ rồi hihi

uhm nè, không nói chuyện đó nữa hen, trade mình thấy khó lắm hichic, cứ làm như hôm nó với doge thôi chứ mình không biết làm nhiều, điểm mình tăng được nhiều hơn hôm nọ rồi hihi

đợt em nói chị vụ đồng em ôm có 3 sts đó chị theo em từ đó thì giờ cũng gấp 10 rồi :D em đang đợi tết mới xả hết, nói chung cứ ôm trên tinh thần rẻ thì ôm quăng đại đừng quan tâm và theo dõi sẽ bất ngờ thôi :)

hihi , lúc nào bạn rảnh bạn gọi điện nháy máy điện thoại cho mình chỉnh qua mạng cho mình chỗ đấy đi được không, cũng dùng BTC đổi để dành luôn phải không, mình đang có 0.09591612 BTC ở trên trang poloniex á

hihi , lúc nào bạn rảnh bạn gọi điện nháy máy điện thoại cho mình chỉnh qua mạng cho mình chỗ đấy đi được không, cũng dùng BTC đổi để dành luôn phải không, mình đang có 0.09591612 BTC ở trên trang poloniex á
máy em đang cài vài soft vớ vấn đá teamview rồi vì sung đột, chị cứ chỉnh ở phần bên trái tương tự như hôm nọ em chỉ chỉnh mua doge thôi :) , chị cứ đấy ở cột bên phải mức giá trên trời cũng đc =)) nó khớp thì tốt còn ko khớp thì thôi, đừng quan tâm, coi như để dành chờ thời ấy mà, em đang để 100 khớp tự xả, ko khớp thì lúc nào cần mình cancel sau có mất gì đâu :)

giờ nó mới chưa đc 30, em ôm lúc nó mới chỉ có 3 đợt em nói chị, nhưng cũng ko sao, cứ ôm kiểu chờ thời đợi nó lên 100 hay 1k là ngon :D

bro đang ôm coin nào vậy, mình chưa đủ bit để mua nữa, nạp vào có được không bro

thực ra để nắm thông tin coin theo mình thì có 3 phần, 20% phụ thuộc vào cảm tính cá nhân, 30% phụ thuộc vào cảm nhận sơ khai , 50% còn lại phụ thuộc vào thị trường , khi ôm coin thì lại có 2 khía cạnh 1 là rẻ ôm chơi quăng để đó ko quan tâm và 2 là ôm kiểu lướt sóng

nói về 20% cảm tính cá nhân nó lại phụ thuộc vào nhiều yếu tố, còn 30% cảm nhận sơ khai thì nó lại thuộc và tình hình ban đầu ko thể public ngay vì nhiều người ôm ngay tự đầu nó sẽ biến động sớm vào 50% còn lại, cứ tạm coi như khi đồng coin chưa có giá trị thì càng ít người biết càng tốt, sau đó qua time đã chín mùi thì 50% khi tự khắc làm đòn bẩy đưa giá trị lên hoặc xuống. Mình nói thế bởi vì có những đồng coin mình đã ôm từ khi nó chẳng có giá trị gì, tùy vào mức độ mà mình public tùy mối quan hệ và so sánh có nên ôm hay ko, qua từng giai đoạn nó sẽ khác ... cái này mình ko tiện nói thêm

còn hiện tại bạn muốn nạp bit để trade thì thời điểm này nên nạp gián tiếp sẽ tiết kiệm hơn nạp trực tiếp, mà bữa giờ bạn đào coin trả nhẽ chưa tích đủ 1 số ít BTC để trade nhỏ lẻ trước à ?

thực ra để nắm thông tin coin theo mình thì có 3 phần, 20% phụ thuộc vào cảm tính cá nhân, 30% phụ thuộc vào cảm nhận sơ khai , 50% còn lại phụ thuộc vào thị trường , khi ôm coin thì lại có 2 khía cạnh 1 là rẻ ôm chơi quăng để đó ko quan tâm và 2 là ôm kiểu lướt sóng

nói về 20% cảm tính cá nhân nó lại phụ thuộc vào nhiều yếu tố, còn 30% cảm nhận sơ khai thì nó lại thuộc và tình hình ban đầu ko thể public ngay vì nhiều người ôm ngay tự đầu nó sẽ biến động sớm vào 50% còn lại, cứ tạm coi như khi đồng coin chưa có giá trị thì càng ít người biết càng tốt, sau đó qua time đã chín mùi thì 50% khi tự khắc làm đòn bẩy đưa giá trị lên hoặc xuống. Mình nói thế bởi vì có những đồng coin mình đã ôm từ khi nó chẳng có giá trị gì, tùy vào mức độ mà mình public tùy mối quan hệ và so sánh có nên ôm hay ko, qua từng giai đoạn nó sẽ khác ... cái này mình ko tiện nói thêm

còn hiện tại bạn muốn nạp bit để trade thì thời điểm này nên nạp gián tiếp sẽ tiết kiệm hơn nạp trực tiếp, mà bữa giờ bạn đào coin trả nhẽ chưa tích đủ 1 số ít BTC để trade nhỏ lẻ trước à ?
thanks bro, tớ cũng chưa được bao nhiêu bitcoin cả nên không trade được rồi

hihi, mình đổi hết BTC qua rồi, mong là tăng giá hihi
nói chung chị sổ đỏ mà lo gì , bà con hưởng ké thôi :D đồng đó em cũng gom đủ rồi chờ thời, chị em mình ko lướt sóng nên ko quan tâm thường xuyên, miễn sao cuối năm nó ok là ổn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week