Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

:D claim free khoảng bao lâu đủ min pay các bác nhể. :p nhà nhà Bug, người người multiacc :rolleyes: chắc mình em đơn độc ngồi claim free chơi Dice :D

C k phải lăn tăn đâu.Theo m đc biết thì kiếm đc 1BTC công sức cũng bỏ ra 0.8btc
Ai có thời gian chịu khó thì ăn đc.còn k có time k chịu khó thì đi ra ngoài làm bác ạ

:p
0.8 :eek::eek::eek::eek::eek:
Giá vốn tầm 30% còn chơi, quá 50% thì không thơm rồi. Nếu bác tính đến phí xử lý recaptcha thì chắc là số lượng lớn ntn có thể sẽ mua các gói xử lý chứ không thì có khi còn lỗ

0.8 :eek::eek::eek::eek::eek:
Giá vốn tầm 30% còn chơi, quá 50% thì không thơm rồi. Nếu bác tính đến phí xử lý recaptcha thì chắc là số lượng lớn ntn có thể sẽ mua các gói xử lý chứ không thì có khi còn lỗ
Riêng mmo nói chung, nếu chỉ đầu tư và k bỏ sức như mấy trang đầu tư thì lãi đã 2-30%/ tháng ng ta mới thấy đáng chơi. Còn vừa đầu tư vừa bỏ sức lực cày cuốc thì con số % nó phải tầm nào xứng đáng chứ.:D

Nếu BTC chỉ cần xuống 1000$ chứ ko cần ở mức 100$ thì mình có EVENT ăn mừng tặng 1 ETH :)

(Sở dĩ tặng ETH vì nếu BTC giảm giá đó thì có tặng BTC cũng ko có giá trị gì. Còn nếu sợ lúc đó ETH cũng giảm nốt thì quy ra tặng 10.000.000 VNĐ cho chắc cũng đc)

Ai đọc được reply này note lại để nếu BTC xuống giá đó thì tag mình vào mở EVENT :oops:
Hóng 1 phiếu nhé bác :p:p:p

Riêng mmo nói chung, nếu chỉ đầu tư và k bỏ sức như mấy trang đầu tư thì lãi đã 2-30%/ tháng ng ta mới thấy đáng chơi. Còn vừa đầu tư vừa bỏ sức lực cày cuốc thì con số % nó phải tầm nào xứng đáng chứ.:D
Bro xử lý vụ ip kiểu gì mà 20k acc thì nể thật

Uhm, nếu thành một guồng quay thì tương đối nhàn, chỉ mất công ban đầu thôi. Của mình đang ở mức mất mỗi tháng bỏ 10 thu về 25. Chậm mà chắc

Uhm, nếu thành một guồng quay thì tương đối nhàn, chỉ mất công ban đầu thôi. Của mình đang ở mức mất mỗi tháng bỏ 10 thu về 25. Chậm mà chắc
bỏ 10 mà thu về 25 thì là siêu siêu lợi nhuận rồi đó bác,chả mấy chốc mà giàu

bỏ 10 mà thu về 25 thì là siêu siêu lợi nhuận rồi đó bác,chả mấy chốc mà giàu
@@
Mmo đi theo con đường cheat thì sao cố định đc bác.nay nó cho ăn mai nó bắn.
Theo cá nhân e thì vừa đầu tư vừa bỏ công sức.
2-3 tháng đầu lỗ.tháng sau trở đi x2.tháng sau nữa x 3 x5.
Nếu còn ăn đc thì cứ đều như vậy :p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week