• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mềnh newbie mới vào nghề nên hẻm biết hi :D

có nghe @caffesad nói về pro. mà chỉ nghe nói về biệt danh bro là cá mật chứ chưa biết tên thật :D

cá mập gì đâu chứ, chỉ đang trồng rau nuôi gà thôi :oops:

Cứ chịu khó cày thì thành quả sẽ đến thôi. Cày ở đây là cày nhiều thứ nhé :)

Cứ chịu khó cày thì thành quả sẽ đến thôi. Cày ở đây là cày nhiều thứ nhé :)
cày cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen :cool: ko thành công cũng thành "NHÂN" :p

Mục đích cuối vẫn là làm sao cho bitcoin về ví mình. Còn quá trình là đi theo hướng 1 acc hay nhiều acc cũng chả có gì quan trọng. :) hiện tại thì mình dừng việc tăng sl acc rồi, duy trì ổn định mức 2 vạn là chăm mệt rồi
c chạy nhiều acc như thế, cấu hình máy như thế nào vậy , cho mình xin ít kinh nghiệm được không

c chạy nhiều acc như thế, cấu hình máy như thế nào vậy , cho mình xin ít kinh nghiệm được không
loại máy mình hay sài là E5 2670 v2 96 GB RAM 960 SSD. 1 em như thế chia làm 4 VPS, 1 vps 8 vCPU 22GB RAM. Tùy số lượng acc mà thuê số server cần thiết

giờ nó bắt recaptcha hết rồi. hết ăn
C k phải lăn tăn đâu.Theo m đc biết thì kiếm đc 1BTC công sức cũng bỏ ra 0.8btc
Ai có thời gian chịu khó thì ăn đc.còn k có time k chịu khó thì đi ra ngoài làm bác ạ
Bó tay vs thím, nói câu này chắc phải chục lần rồi. :confused:
:p

Bác ơi cho em hỏi là cheat freebitco.in nhiều acc trên 1ip có bị ban ip không ạ ?
em đang muốn chạy nhiều acc ạ.

C k phải lăn tăn đâu.Theo m đc biết thì kiếm đc 1BTC công sức cũng bỏ ra 0.8btc
Ai có thời gian chịu khó thì ăn đc.còn k có time k chịu khó thì đi ra ngoài làm bác ạ

:p

vốn e ko lớn :D hồi trc bỏ 1 vốn ăn tới 3, 4 lần. giờ còn có 0.2 :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom