Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bac đọc kỹ dùm em. Em mới dc 1/x0 chỗ đó. Ý em là ko phải là muôn tăng bao nhiêu là tăng
hehe. mình thì sợ vượt ngưỡng chi trả cho phần free roll nên k muốn tăng nữa. Tiền của nó cũng có giới hạn chứ k phải vô hạn nên phải canh điểm dừng, chứ k nát mất. :D

hehe. mình thì sợ vượt ngưỡng chi trả cho phần free roll nên k muốn tăng nữa. Tiền của nó cũng có giới hạn chứ k phải vô hạn nên phải canh điểm dừng, chứ k nát mất. :D
Mình canh phần WEBSITE STATS rất kỹ chỉ ăn vừa đủ. Với lại mình đâu có ăn free roll là chủ yếu, có pro *** khá cứng tay, chỉ có thắng ko thấy thua mấy + một chút xíu bug mang lại lợi thế nhỏ nữa

Mình canh phần WEBSITE STATS rất kỹ chỉ ăn vừa đủ. Với lại mình đâu có ăn free roll là chủ yếu, có pro *** khá cứng tay, chỉ có thắng ko thấy thua mấy + một chút xíu bug mang lại lợi thế nhỏ nữa
ăn đc ở mảng *** thì quá giỏi, mình chỉ free roll và free roll thôi :)

ăn đc ở mảng *** thì quá giỏi, mình chỉ free roll và free roll thôi :)
Hồi xưa cũng định tập trung free roll nhưng thấy không bền lắm. Nó ban nhiều quá, mà ngoài chấm phẩy ra mình không nghĩ ra cách nào khác tăng nhiều acc cả. Hôm trước TheQuin nói sẽ del các acc chấm phẩy rồi

Hồi xưa cũng định tập trung free roll nhưng thấy không bền lắm. Nó ban nhiều quá, mà ngoài chấm phẩy ra mình không nghĩ ra cách nào khác tăng nhiều acc cả. Hôm trước TheQuin nói sẽ del các acc chấm phẩy rồi
toàn bộ acc mình đều là gmail chấm. 10 gmail cho all acc@@ chưa thấy del cái nào

tôi chưa có nữa, tôi rút sau ông có 2 ngày
Đôi điều về 3 số, Có bác đợi 3-4 ngày, có bác đợi 2 ngày, có bác đợi cả tuần. Âu cũng là cái duyên, hoặc cũng có thể do thiên định. Mình thì thích nhân định hơn :p. Ngày 1 nháy, liều thì 2 nháy
images

Đôi điều về 3 số, Có bác đợi 3-4 ngày, có bác đợi 2 ngày, có bác đợi cả tuần. Âu cũng là cái duyên, hoặc cũng có thể do thiên định. Mình thì thích nhân định hơn :p. Ngày 1 nháy, liều thì 2 nháy
images

THIÊN ĐỊNH, NHÂN ĐỊNH ko bằng TÂM ĐỊNH , mềnh chỉ cần TÂM ĐỊNH là đã hài lòng rồi :popo_beauty:

freebitco.in, xài dịch vụ giải recaptcha của 2captcha giờ cứ bị captcha không đúng hoài. có bác nào biết tại sao không vậy

giờ nó toàn báo "e:Captcha is incorrect or has expired. Please try again."

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week