Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Hồi mới tham gia cũng hay đọc các trao đổi của bác bên topic imacros, cũng mày mò làm được 1 hệ thống bán tự động chạy acc. Hiện em cũng theo hướng số lượng tuy nhiên đang dần chậm lại việc tăng số lượng để nâng cao chất lượng của acc
Mục đích cuối vẫn là làm sao cho bitcoin về ví mình. Còn quá trình là đi theo hướng 1 acc hay nhiều acc cũng chả có gì quan trọng. :) hiện tại thì mình dừng việc tăng sl acc rồi, duy trì ổn định mức 2 vạn là chăm mệt rồi

Mục đích cuối vẫn là làm sao cho bitcoin về ví mình. Còn quá trình là đi theo hướng 1 acc hay nhiều acc cũng chả có gì quan trọng. :) hiện tại thì mình dừng việc tăng sl acc rồi, duy trì ổn định mức 2 vạn là chăm mệt rồi
Doanh thu khá ấn tượng đó bác. Chi phí có mât dến 2/3 ko bác. Nhìn con số ham qua. Em thua bac đến x00 lần. X khá lớn

Doanh thu khá ấn tượng đó bác. Chi phí có mât dến 2/3 ko bác. Nhìn con số ham qua. Em thua bac đến x00 lần. X khá lớn
@@ thấy bác nói làm đc hệ thống tưởng phải >1k chứ. tiện thể thì chia sẻ luôn chút doanh thu cho các bạn có động lực. Nói chung cũng k tệ :)

em theo anh H freebit em không biết cách nhưng em thử freedoge cũng đủ có 3 số 2 ngày 1 lần @@ mà rút ra xong bị mất chơi lại chưa có luôn @@ theo anh H em cũng học được nhiều, ở topic này nhiều cái học mà đâu phải học mấy site đâu, em có theo anh H trade từ lúc BTC 3k cũng kiếm được ít tiền xong lúc anh H đi văng em tự trade doge nên bị giảm ít chứ không là bây giờ em cũng sướng rồi @@ ở topic này có nhiều các bạn với các anh nhờ có topic nên quen nhau mà , có nhiều người được anh H giúp giống em thôi mà khi thắng với kiếm được tiền muốn trả công mà anh H không nhận , có nhiều lắm em không phải nói để khen hay lấy lòng anh H đâu, mấy anh ở nhóm chat bên ngoài với mấy anh ở nhóm vùng kín đều biết, những gì học được từ anh H có ích lắm, em cảm ơn anh nhiều ạ @@
cho hỏi anh H là anh nào vậy? là @dalat à bạn?

@@ thấy bác nói làm đc hệ thống tưởng phải >1k chứ. tiện thể thì chia sẻ luôn chút doanh thu cho các bạn có động lực. Nói chung cũng k tệ :)
View attachment 115352
Wao! đúng là cày tiền thật. Công nhận bạn chịu khó đầu tư và nghiên cứu.

Wao! đúng là cày tiền thật. Công nhận bạn chịu khó đầu tư và nghiên cứu.
Ban đầu mình cũng muốn theo cách chính đạo như bác chủ thớt, rất hứng thú khi nghe nói ngày nào cũng roll ra mức 5 :D nhưng mà k bén duyên đc vs cách đó nhưng lại bén duyên vs còn đường này :) và kết quả có vẻ cũng gần đc như chủ thớt là mức 5 ngày nào cũng có vài lần

Ban đầu mình cũng muốn theo cách chính đạo như bác chủ thớt, rất hứng thú khi nghe nói ngày nào cũng roll ra mức 5 :D nhưng mà k bén duyên đc vs cách đó nhưng lại bén duyên vs còn đường này :) và kết quả có vẻ cũng gần đc như chủ thớt là mức 5 ngày nào cũng có vài lần
:oops: ngon quá bác ơi, vốn nuôi chỉ 1/10 số thu nhập này

:oops: mấy bác chơi nhiều acc phết, em chơi có 1 acc, claim được tý nào thì Dice nó nuốt hết lại :p chưa 1 lần được withdraw dù là 2 năm trước hay bây giờ :D

Nể bác quá :).
Chúc mừng bác đã tìm được duyên cho chính mình.
Thành quả như vậy hoàn toàn xứng đáng, động lực cho ae cố gắng rồi.

View attachment 115352
Hi, mình nói hệ thống cho oai thôi, bán tự động mà, nói chung vài k acc cố cũng lên được nhưng mình không có thời gian nhiều quản lý nên dừng lại ở x00 thôi. Vì vẫn ko giải quyết được bài toán captcha và IP.
Thu nhập của bác nếu là 1 ngày thì mình còn phải cố nhiều, hơn gấp đôi mức hiện tại của 2 anh em mình.

Mà mình nghĩ đó chỉ là 1 phần thu nhập ngày của bác, chứ 20k acc roll 1 ngày tiền ref + rp đã gần 0.1 bit rồi

Last edited:
Hi, mình nói hệ thống cho oai thôi, bán tự động mà, nói chung vài k acc cố cũng lên được nhưng mình không có thời gian nhiều quản lý nên dừng lại ở x00 thôi. Vì vẫn ko giải quyết được bài toán captcha và IP.
Thu nhập của bác nếu là 1 ngày thì mình còn phải cố nhiều, hơn gấp đôi mức hiện tại của 2 anh em mình.

Mà mình nghĩ đó chỉ là 1 phần thu nhập ngày của bác, chứ 20k acc roll 1 ngày tiền ref + rp đã gần 0.1 bit rồi
giờ acc nhỏ nó đâu cho mua point nữa đâu bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week