Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dạo này không thấy @dalat cập nhật site để chiến free vậy.
ăn 2 trang freebit và freedoge là đủ rồi, tận dụng hết cũng ko còn time đâu, giờ các site mới đa phần toàn nước rút thôi

:D trước có time chiến thằng này nát cả máy mà xui toàn ăn cam quýt. để vô ref cho bác dalat coi có ngon nghẻ hơn không :p

Đêm qua có anh em nào theo Brazil ko nhỉ? Chắc thiệt hại hơi bị nhiều :)

:D trước có time chiến thằng này nát cả máy mà xui toàn ăn cam quýt. để vô ref cho bác dalat coi có ngon nghẻ hơn không :p
Thấy bạn nói câu này "để vô ref cho bác dalat coi có ngon nghẻ hơn không" làm mình nhớ đến 1 người ở Club neobux có rất nhiều member vào hỏi cách chơi neobux Anh ta chỉ phán 1 câu duy nhất :sorry chỉ chia sẽ cho những bạn làm ref.Rồi cái kết thật hài hước :D

Thấy bạn nói câu này "để vô ref cho bác dalat coi có ngon nghẻ hơn không" làm mình nhớ đến 1 người ở Club neobux có rất nhiều member vào hỏi cách chơi neobux Anh ta chỉ phán 1 câu duy nhất :sorry chỉ chia sẽ cho những bạn làm ref.Rồi cái kết thật hài hước :D
thớt 489 page. chưa 1 ai khác kiếm ra bug

Nếu các đồng chí nói mềnh kiếm ref thì thực tế những ai ref mình đều biết mình trả lại hết những gì nhận đc của ref, mình chỉ nhận số lượng và đôi lúc còn bonus thêm nhiều số thực lãnh để làm bình phong ẩn site soi, và mềnh là người sinh sau đẻ muộn, từ lúc cái topic này lập khá nhiều các đồng chí đã chơi các site trước từ lâu lắm rồi, các đồng chí đều vào soi để ngộ mà thôi chứ chẳng có mấy ai theo ref mềnh nhiều đâu, và cho dù có ref thực mình cũng nói mọi người cheat acc cho nhanh đủ, nghĩa là từ acc chính của ai đã ref của mình có dùng nhiều acc phụ khác, sẽ ko dùng acc chính đó nữa, acc chính đó chỉ việc hưởng từ acc phụ mà ko cần hoạt động, nên mình chẳng sơ múi đc gì ngoài cái số lượng ref bình phong mà phải tự cung để bình phong acc còn những ai làm ref cũng chẳng có hơn những người khác nằm vùng là mấy đâu, gợi ý như nhau cả, ai NGỘ đc thì NGỘ . Còn bug cách nào mềnh ko có nghĩa vụ phải khai báo cho bất cứ ai, mà mềnh muốn đính chính thêm lần nữai bug là 1 từ nói có ngắn gọn chứ thực ra chỉ là thủ thuật để qua mặt site mà thôi, site nào cũng đều có gian lận cả, còn dùng gậy ông đập lưng ông thế nào tùy DUYÊN. Một số anh chị em quen thì sẽ chỉ biết được 1 phần của mềnh thông qua cách kiếm từ trang này và 1 vài nguồn khác nữa ...Các đồng chí đừng dùng kích tướng với mềnh , NO CARE :)

site này mình biết tới khá là lâu, từng trắng tay vì nó nên khi ấy cảm thấy vô cùng căm ghét nó. Nhờ topic này vs 1 top tuyển ref của đồng chí khác nữa mà mình mới để ý và thử 1 lần nữa tìm hiểu về nó thay vì căm thù nó như trước. Trong topic của bác @dalat mình chẳng học hỏi đc gì cả nhưng nó có 1 giá trị đó là mũi tên chỉ hướng tới nơi có cơm và mình đã quyết định đi theo nó. :)
Trên đời này làm gì có chuyện có ai dọn sẵn mâm cơm ra cho mình xơi miễn phí, làm gì có chuyện tốt đẹp như thế :mad: Chỉ 1 cái chỉ điểm nơi có thể kiếm cơm đã là 1 điều tốt lắm rồi.
Sau 9 tháng ngâm cứu nó bất kể ngày đêm, vì nó mà căng mắt ra học code javascript mặc dù chả có tí năng khiếu trường lớp gì về IT. Và cuối cùng mình cũng tìm đc cái tạm goi là "thành công" theo hướng đi của mình. Số lượng bù chất lượng :D

Last edited:
Mình thì cũng nhờ cái topic này rồi cộng với chữ Duyên nên đã có được sự may mắn. Cái may mắn của mình nó không liên quan đến freebit nhưng lại bắt nguồn từ đây. Đi một vong loanh quanh qua nhiều đèo lắm suối rồi mới nhận được kết quả. Trải qua nhiều biến cố mình càng thấm thía hơn chữ DUYÊN kỳ diệu đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week