Tutorial Tổng hợp bộ tài liệu cho những ai đam mê kinh doanh online và kiếm tiền trên mạng

Tony Nguyen với Dany Nguyen khác nhau bác ah , Dany Nguyen về prouch lauch còn bác Tony Nguyen này về clickbank
à, nhầm đấy, nhớ mỗi cái mặt nó còn tên thì cứ lộn thằng nọ với thằng kia. Nhưng nói chung cả 2 thằng đều đê tiện như nhau :p

Last edited:
chuẩn đấy bạn ơi, tên Danny Nguyen này nhìn cái bản mặt chỉ muốn đấm rồi :D . Trước kia ngu quá , đi chat trong box ở website của nó, nó lấy email của mình rồi thỉnh thoảng gửi mời học cái khóa học khỉ ho cò gáy, điên tiết block nó luôn
Chắc bắc nhầm giữa 2 người rồi, 2 người cũng làm Affiliate nhưng mỗi người một mảng, Và mỗi người đều có cách làm việc khác nhau mà đâu có giống nhau đâu. Ở VKool Elite chỉ gửi cho bạn những bài viết mới nhất về Internet Marketing như các kinh nghiệm SEO, Social,... Chứ đâu có mời bạn tham gia khóa học nào cả.
- Bộ tài liệu mà mình giới thiệu bạn chỉ cần linke hoặc G+ là có thể xem thoải mái được rồi không cần làm gì thêm và đó cũng là các kiến thức cơ bản nhất để bạn làm việc. Làm việc gì mà không cần đầu từ một thứ gì hả bạn? :)).
Còn nếu bạn cảm thấy nó không có ích và thừa đối với bạn thì bạn cũng không cần quan tâm tới nó phải không?

Các bạn không cần để lại email ở đây đâu, các bạn chỉ cần click vào link mà mình post trong bài là có được bộ tài liệu mà mình nói rồi. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé :D
Chúc vui!

toàn các bác ko chịu đọc, chủ thớt đã để link rồi còn gì
tks bác thớt nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week