Announce Tổng đài Paypal đã hỗ trợ tiếng Việt!

Tin vui cho mọi người, hôm nay mình gọi Paypal Singapore thì thấy nó đã hỗ trợ tiếng Việt: +65 6510 4650

Chuẩn bị thất nghiệp rồi :popo_bye:

Update thêm xíu . E quản lý này tên Mia Nguyen hỗ trợ rất nhiệt tình , mail e ấy cho ace nào cần : [email protected]

Thanks admin đã thông báo :D vừa gọi mở khóa được con paypal 180 days tháng trước :D công nhận em Việt Nam support nhiệt tình lắm luôn

Thanks admin đã thông báo :D vừa gọi mở khóa được con paypal 180 days tháng trước :D công nhận em Việt Nam support nhiệt tình lắm luôn

xin cho hỏi, hổ trợ có chuyên môn tốt (cao) không? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chứ thấy nhiều hổ trợ lơ tơ mơ lắm o_Oo_Oo_O ... không rõ chuyên môn ra sao nhưng làm mất nhiều thời gian rồi phải chuyển lên cấp trên lại mất tiếp thời gian nữa :confused::confused::confused:

mới vừa gọi song gở dc 2 con paypal limit 180 day mấy ngày trước . ngon cơm thiệt . mấy con dính vẻify 3 .4.5.6 tep update thông tin gở trong 1h . việt nam ta lại sắp giàu rồi .

ủa 180 day mà cũng mở được à cậu? thật không vậy mình gọi mở cái acc mình phát nào.

mới vừa gọi song gở dc 2 con paypal limit 180 day mấy ngày trước . ngon cơm thiệt . mấy con dính vẻify 3 .4.5.6 tep update thông tin gở trong 1h . việt nam ta lại sắp giàu rồi .
inbox cho mình xin sdt ẻm VN đó với bạn. mình cũng bị limit 180 day

ủa 180 day mà cũng mở được à cậu? thật không vậy mình gọi mở cái acc mình phát nào.
thật nhé bác :) Bác cứ gọi tổng đài rồi nhờ hỗ trợ tiếng Việt như mod nói thôi

Cái PayPal của mình ăn quả 180 hồi năm ngoái rồi mà giờ nó vẫn mail kêu thẻ sắp hết hạn. Khổ :rolleyes::rolleyes:

Con bé nói iọng sài gòn; chả giải quyết được gì , giống như chỉ tiếp nhận thôi. Nó chuyển thông tin qua Mỹ ; và hẹn bên Mỹ sẽ gọi lại cho bạn trong vòng 24-48 giờ
chuẩn r bác, nghe ông trên chém gió là mở đc pp 180 day, làm gọi sang tốn 50k mà éo được gì

bó tay mấy ôg chém mở đc 180 dáy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week